Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 39
    Có lẽ như các lỗi mình để cập phía trên k chỉ xuất hiện ở Q10 Thái, mà còn xuất hiện ở Q10 quốc tế
    Link tham khảo: http://bbvietnam.com/threads/hoi-man-q10-op-ep.40254/#.VGq1FfmUeSo

Guest
    Có lẽ như các lỗi mình để cập phía trên k chỉ xuất hiện ở Q10 Thái, mà còn xuất hiện ở Q10 quốc tế
    Link tham khảo: http://bbvietnam.com/threads/hoi-man-q10-op-ep.40254/#.VGq1FfmUeSo

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Cao Hải Triều
    Thanks, mình k bik vấn đề này. Hỏi mainguyen và dâu đen thì họ đều nói tháo ra để dán tem petrosetco
    Mình chọn chỗ gần nhà nhất chứ có lựa chọn gì đâu. Mai Nguyên trên đưogfn Nguyễn Bỉnh Khiêm, có điều mấy ông bán hàng ngoài đó xạo lắm, cứ nói nó đưa máy thử, nó mở miệng khen chê gì thì bảo nó im luôn đi, nói tào lao không phát mệt!!!

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Cao Hải Triều
    Thanks, mình k bik vấn đề này. Hỏi mainguyen và dâu đen thì họ đều nói tháo ra để dán tem petrosetco
    Mình chọn chỗ gần nhà nhất chứ có lựa chọn gì đâu. Mai Nguyên trên đưogfn Nguyễn Bỉnh Khiêm, có điều mấy ông bán hàng ngoài đó xạo lắm, cứ nói nó đưa máy thử, nó mở miệng khen chê gì thì bảo nó im luôn đi, nói tào lao không phát mệt!!!

Không ai nói bạn dìm hàng BB hết đâu. Câu chuyện của bạn chứng tỏ bạn là một ng rất nhiệt tình với bạn bè. Nhưng cái kết ko có hậu :P. Với suy nghĩ của 1 Fan như mình ( cá nhân nhé ) rất ko thích cách bạn giải quyết vấn đề.

Không ai nói bạn dìm hàng BB hết đâu. Câu chuyện của bạn chứng tỏ bạn là một ng rất nhiệt tình với bạn bè. Nhưng cái kết ko có hậu :P. Với suy nghĩ của 1 Fan như mình ( cá nhân nhé ) rất ko thích cách bạn giải quyết vấn đề.

Trích dẫn Gửi bởi zzzvtvt
    Mình thích dùng BB, có thể BB có chất lượng build k tốt nhưng độ bền thì khó có máy nào sánh dc. Anh mình dùng con 9700 bị hư camera nhưng vẫn dùng đến giờ, gần 3 4 năm nay rồi. Chiều nay thử ra hoang ha, hnam xem sao

Trích dẫn Gửi bởi zzzvtvt
    Mình thích dùng BB, có thể BB có chất lượng build k tốt nhưng độ bền thì khó có máy nào sánh dc. Anh mình dùng con 9700 bị hư camera nhưng vẫn dùng đến giờ, gần 3 4 năm nay rồi. Chiều nay thử ra hoang ha, hnam xem sao

Chúc đôi bạn tìm được máy ưng ý nhé

Chúc hai bạn hạnh phúc nhé )

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. BlackBerry phát hành bản cập nhật OS Tháng 7 (Build AAF518) cho Priv
    Bởi t7dragon789 trong diễn đàn BlackBerry Priv
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 03-10-2016, 03:23 PM
  2. Cập nhật bản Marshmallows (Build AAF960) cho beta tester
    Bởi khackhoan.phung trong diễn đàn BlackBerry Priv
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 18-08-2016, 09:06 PM
  3. Hỏi vấn đề build file Autoloader OS BB10
    Bởi lebelaona trong diễn đàn OS (ROM) cho BlackBerry
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 23-05-2015, 11:45 AM
  4. [Tư vấn] Build 1 cái pc giá tầm 15 củ.
    Bởi nhiduongland trong diễn đàn Hỗ trợ người dùng Windows
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 29-01-2015, 12:58 PM
  5. [App] Facebook Playbook v1.0 build 13 (11/07)
    Bởi pgadong trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 24-07-2014, 03:30 PM