Kết quả 1 đến 10 của 10
    Guest

Guest
    như ảnh của bạn là bblink chưa nhận device,tôi cũng bị như vậy,bạn tắt bblink,rút đt ra rồi cắm lại vào PC bật bblink nó sẽ nhận z10

Trích dẫn Gửi bởi huyhung
    như ảnh của bạn là bblink chưa nhận device,tôi cũng bị như vậy,bạn tắt bblink,rút đt ra rồi cắm lại vào PC bật bblink nó sẽ nhận z10
    mình vừa up 10.3.1.821 xong, cũng bị như trên, làm theo cách của bác mà nó vẫn k đc bác à, có cách nào nữa k?

Trích dẫn Gửi bởi tuanhoang163
    mình vừa up 10.3.1.821 xong, cũng bị như trên, làm theo cách của bác mà nó vẫn k đc bác à, có cách nào nữa k?
    http://bbvietnam.com/threads/thuc-h...tup-ma-khong-can-wipe-may.43316/#.VErenSN82n0
    Thực hiện như trên để hoàn tất thiết lập nha. Chưa hoàn tất thiết lập ban đầu thì bblink không nhận máy đâu

Trích dẫn Gửi bởi Thanh Toàn
    http://bbvietnam.com/threads/thuc-h...tup-ma-khong-can-wipe-may.43316/#.VErenSN82n0
    Thực hiện như trên để hoàn tất thiết lập nha. Chưa hoàn tất thiết lập ban đầu thì bblink không nhận máy đâu
    em đã làm như bác nói vẫn không tài nào kết nối được

mấy bản leak 10.3 này khi up xong thì gỡ bblink ra và cài lại là ok.

Guest
    Hoàn tất thiết lập> không được. Cài lại bblink> không được. Chả lẽ up rom mới.

Trích dẫn Gửi bởi Thanh Toàn
    bác cho em hỏi em đã xuống 821 nhưng lại không xem được video có cách nào khắc phụ không ạ

dùng BB nãn nhất cái vụ BB link này , cài đặt xong chỉ dùng đúng 1 lần , còn lần sau muốn dùng là phải cài lại . có mấy bài hướng dẫn cách khắc phục rồi , mà vẫn chứng nào tật ấy
    #:-s

Trích dẫn Gửi bởi zippos
    dùng BB nãn nhất cái vụ BB link này , cài đặt xong chỉ dùng đúng 1 lần , còn lần sau muốn dùng là phải cài lại . có mấy bài hướng dẫn cách khắc phục rồi , mà vẫn chứng nào tật ấy
    #:-s
    Mình chỉ cài bblink 1 lần dù có up rom nào đi nữa thì bblink vẫn nhận thao tác mình làm là up rom xong - hoàn tất cài đặt ban đầu - đổi tên máy BlackBerry lại đúng như tên lúc trước - đăng nhập BlackBerry id - cuối cùng mới cắm máy BlackBerry vào máy tính là ngon ngay.

Gửi từ Q10 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Các Chủ đề tương tự

1. [Xin Xỏ] link down jde
    Bởi trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 18-11-2014, 10:52 AM
  2. Vấn đề kết nối BB link
    Bởi depxai453 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 25-04-2014, 07:46 PM
  3. Link Shrink - Rút ngắn Link URL và chia sẻ dễ dàng
    Bởi trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10