Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12
    Xin chào mọi người,
    Hiện tại mình đang dùng Z10-02 OS Version 10.3.1.938. Mình dùng Snap cài

ZingMP3 vào nhưng nghe nhạc gặp hiện tượng khi thoát App hoàn toàn (Ấn dấu x trên Active Frame) thì nhạc vẫn chơi một lúc sau nữa mới dừng chứ không dừng ngay
    Hiện tại mình phải pause trước khi đóng App rất bất tiện có bạn nào biêt cách giải quyết không? Mình dùng trên OS 10.2 thì không bị hiện tượng này.
    Cám ơn các bạn nhiều

Dùng app android thì bạn phải tập thói quen vuốt từ trái qua phải để thoát thôi. nếu ko muốn nó lưu cache đầy máy và chạy ẩn khi thoát

Trích dẫn Gửi bởi raica7979
    Dùng app android thì bạn phải tập thói quen vuốt từ trái qua phải để thoát thôi. nếu ko muốn nó lưu cache đầy máy và chạy ẩn khi thoát
    vuốt như thế nào nhỉ, mình không làm được bạn có thể chỉ rõ hơn được không bạn

Chỉ có cách là Pause cái bsì đang chạy.
    Vì cái bài đó nó đã load được về máy nên khi tắt Zing thì nó vẫn lưu cache nên nó vẫn chạy hết cái phần nó load về máy nó mới dừng.
    Được cái nghe bằng Zing mà nó cũng Update lên BBM

Ý bác là vẫn hiện chế độ đang chay/dừng trên màn hình phần cột pin đúng ko? Bác vào Hub. Chọn mp3 bắt dừng là hết nhé.

Mình bấm pause trước khi thoát nhưng khi thoát ra nó vẫn còn biểu tượng pause || bên cạnh biểu tượng cục pin. Thường thì phải vào Device Monitor để Close, khá bất tiện

Cái này không riêng gì app android mà hub browser của bb cũng bị lỗi này haha

Không riêng gì 3rd app đâu, game chính chủ cũng vậy. Story Maker cũng thế. Delay hơi nhiều

Trích dẫn Gửi bởi shjsen
    vuốt như thế nào nhỉ, mình không làm được bạn có thể chỉ rõ hơn được không bạn
    Trong ứng dụng android bạn thoát theo hướng dẫn của bức hình dưới, mình hay dùng để out baomoi

Cái này khi tắt cửa sổ active frame rồi nó sẽ chạy hết bài mới tắt. Nếu muốn tắt luôn bạn vào Hub xoá cái thông báo Zing mp3 đi, nó hiện lên thông báo có muốn dừng ứng dụng ko, bạn chọn dừng ứng dụng là được

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Thủ thuật lấy file nhạc mp3 trên ZingMp3 bằng BB10
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 16-06-2017, 03:06 PM
  2. ZingMp3 - Mới convert và chạy rất mượt cho PB
    Bởi tridung_gv trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 03-11-2014, 11:48 PM