Kết quả 1 đến 5 của 5
    Mình thấy hướng dẫn chụp chế độ HDR đẹp nên chuyển camera sang chế độ đó, nhưng nó báo lổi low memory. và đơ luôn muốn chuyển lại chế độ thường thì tắt máy khởi động lại, Làm thế nào để chụp được chế độ HDR trên Q10 , cách chuyển sang chế độ đó đừng bị lổi low memory ( trong máy mình thẻ nhớ vẫn con 1GB và trong máy vẫn còn 8GB sao lại báo low memory. bạn nào trả lời cho mình với ??? Cám ơn

Trích dẫn Gửi bởi lelelevinh
    Mình thấy hướng dẫn chụp chế độ HDR đẹp nên chuyển camera sang chế độ đó, nhưng nó báo lổi low memory. và đơ luôn muốn chuyển lại chế độ thường thì tắt máy khởi động lại, Làm thế nào để chụp được chế độ HDR trên Q10 , cách chuyển sang chế độ đó đừng bị lổi low memory ( trong máy mình thẻ nhớ vẫn con 1GB và trong máy vẫn còn 8GB sao lại báo low memory. bạn nào trả lời cho mình với ??? Cám ơn
    Lạ nhỉ, bác thử dọn cái thẻ nhớ cho nó nhìu hơn xem chứ mình vẫn chụp hdr với chế độ thường mà chưa lần nào thấy lỗi low memory hết (Thẻ nhớ mình còn trống 4GB bộ nhớ máy còn 5GB).

Gửi từ Q10 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Báo "Low Memory" là liên quan đến RAM (2GB) chứ không liên quan đến bộ nhớ trong hay thẻ nhớ nhé bạn. Kiểm tra trong Device Monitor xem lúc đó có app nào chiếm nhiều RAM quá không?

Và bạn đang dùng OS nào thế? Khi hỏi về lỗi thì nên (cần) có thông tin về phiên bản OS.

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Báo "Low Memory" là liên quan đến RAM (2GB) chứ không liên quan đến bộ nhớ trong hay thẻ nhớ nhé bạn. Kiểm tra trong Device Monitor xem lúc đó có app nào chiếm nhiều RAM quá không?

Và bạn đang dùng OS nào thế? Khi hỏi về lỗi thì nên (cần) có thông tin về phiên bản OS.
    Mình đang dùng os 10.3.1.2072 đó, không hiểu sao khi chuyển qua nó báo low memory và cứng đơ, chỉnh lại chế độ thường không được, phải tắt máy khởi động lại mới được

Trích dẫn Gửi bởi romeo1590
    Lạ nhỉ, bác thử dọn cái thẻ nhớ cho nó nhìu hơn xem chứ mình vẫn chụp hdr với chế độ thường mà chưa lần nào thấy lỗi low memory hết (Thẻ nhớ mình còn trống 4GB bộ nhớ máy còn 5GB).

Gửi từ Q10 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
    cám ơn mình thay thẻ nhớ thì được

Các Chủ đề tương tự

1. Bảng thông tin hiệu năng (CPU, Memory ...) trên các bản OS Beta test của BB10
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 58
    Bài viết cuối: 23-12-2014, 11:46 AM
  2. Xuất hiện hình ảnh hiện một bảng thông số cpu, memory... trên OS 10.3.1
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 26-10-2014, 09:51 PM
  3. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 01-02-2013, 06:29 PM
  4. MEMORY MAXIMUS - Phần mềm tối ưu memory hay, nhẹ từ Shaosoft
    Bởi duhochanquocx2 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 02-11-2012, 05:18 PM
  5. Memory Monster-Phần mềm phục hồi bộ nhớ và theo dõi thông số trên Blackberry
    Bởi anhxuantranthi trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 09-12-2011, 09:43 PM