Kết quả 1 đến 10 của 10
    Guest
    Định mệnh cay đắng....nói thật số em sui chải qua mấy lần rồi em đi mua xem và test Z10...lần này lần thứ 4 em vẫn bị dính quả đắng, 2 lần trước thì gặp máy hàng test. Lần này em mua máy của anh kia, full box đàng hoàng, team của BK computer luôn, mua tháng 7 2014. Nhìn chung thì cũng là hàng ko chính hãng từ hộp đến sạc cáp tai nghe.....bên dâu đen có chỉ thêm 1 chiêu nữa là lấy đèn soi tiền giả soi vào vùng tem của Pin vs tem trên main của Z10...nếu có hiện chữ Blacberry thì là hàng thiệt. lần này cũng ko ngoại lệ, team trên main ko có hiện chữ blackberry. em nghĩ cũng lạ, BK computer cũng nổi tiếng thế mà làm ăn chuối vậy sao....em test lẹ lắm mười mấy phút rùi WIPE lại nó hỏi vùng miền ngôn ngũ là em lấy luôn...Về tới nhà. cục wifi nằm ngay trên đầu tầng 1 mà bắt đc có 1 cục lúc được lúc ko, e đi xa hơn khoảng chục mét là mất luôn ....trong khi đó cái 3Gs cùi mía cũng bắt đc ....biết dính phải quả đắng lần nữa rồi nhưng em cũng chẳng biết sao...ai có ý kiến gì cho em xin với...tiện cho em hỏi thêm có thay được cục bắt wifi đó ko ạ? và giá cả bao nhiêu cám ơn mọi người....! có vài tấm hình cho mọi người tham khảo!

Bóc cái tem gần với camera ra.

Trích dẫn Gửi bởi guntx
    Bóc cái tem gần với camera ra.[/QUOT @@! em gỡ ra rồi....để sài thử 1 ngày xem sao...cám ơn bác nhiều! mà hỏi bác tý cái đó có ảnh hưởng ko tại nó là tem bảo hành mà? dù sao thì củng hết BH rùi nên e gỡ lun....

Pin zin. Còn seal may lô rồi. Tem seal zin nó không có chữ rim đâu còn tem imei bạn có thể chưa soi đèn đúng chỗ nên chưa hiện chữ BlackBerry

Trích dẫn Gửi bởi giosongduong
    Pin zin. Còn seal may lô rồi. Tem seal zin nó không có chữ rim đâu còn tem imei bạn có thể chưa soi đèn đúng chỗ nên chưa hiện chữ BlackBerry
    tem imei soi chỗ nào cũng vậy bạn ạ...như cái dán pin đó soi chỗ nào cũng có ak...! thấy cái tem void cũng biết là hàng chuối rồi cơ mà mong cái máy còn xịn , ko biết vụ wifi do bị gì nữa....bác biết thay hết khoảng nhiêu ko?

bạn xem có cái tem bảo hành nào nó dán đằng sau máy ấy, dán vào đúng cái lỗ thu wifi, trước mình cũng bị y như vậy, cứ đổ cho tại máy nhưng khi bóc cái tem ấy đi là ok ngay. tem tráng bạc nó cản sóng ấy mà...

máy mình mua ờ NguyenKim có thấy cái tem bạc nào dán ở gần cái camera đâu nhểy!!!!......

Trích dẫn Gửi bởi comedown
    máy mình mua ờ NguyenKim có thấy cái tem bạc nào dán ở gần cái camera đâu nhểy!!!!......
    Bác có lấy đèn soi thử tem của pin với tem main có hiện chữ Blackberry ko?

Trích dẫn Gửi bởi clickhere265
    Máy mới thì con nào cũng có chữ BlackBerry thôi

Gửi từ Q10 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi clickhere265
    Tiếc là k có đèn soi tiền giả để thử

Các Chủ đề tương tự

1. Muốn thay anten wifi z30
    Bởi ttseo6215 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 29-04-2015, 03:41 PM
  2. ProfilerX [UPDATE v1.0.4] - Tự động thay đổi Profile, bật/tắt Wifi - BlueTooth
    Bởi slovinhnep trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 08-01-2014, 06:13 PM
  3. khi up room qua wifi ma nếu hỏng wifi thì có vấn đề gì khong
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 24-11-2013, 08:45 PM
  4. WiFi Manager v1.2.6 || Tự động truy nhập điểm kết nối Wifi bạn đã Save
    Bởi Cheliv0130 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 10-03-2013, 05:00 PM
  5. Bold béo dùng wifi bình thường nhưng biểu tượng wifi có màu xám :(