Kết quả 1 đến 6 của 6
    Mìnhh dùng z3 và cả z10 nhưng khi up lên 10.3.1 đến giờ thì sau mỗi lần up rom tầm khoảng được 1 tuần thì khi khi dùng browser có hiện tượng tự thoát ra. Một lần đọc được có bạn bảo do vào những trang web nặng thì có hiện tượng trên. nhưng đôi lúc mình chỉ load những trang thông thường cũng bị tần suất bị lỗi ngày càng tăng.
    có cách nào khắc phục hiện tượng trên ko mấy bạn?

Trích dẫn Gửi bởi trungkien_gtvt
    Mìnhh dùng z3 và cả z10 nhưng khi up lên 10.3.1 đến giờ thì sau mỗi lần up rom tầm khoảng được 1 tuần thì khi khi dùng browser có hiện tượng tự thoát ra. Một lần đọc được có bạn bảo do vào những trang web nặng thì có hiện tượng trên. nhưng đôi lúc mình chỉ load những trang thông thường cũng bị tần suất bị lỗi ngày càng tăng.
    Lại nhỉ. E dùng z3. Trước ở bản 1954 thì thoảng bị. Nhưng giờ 2267 chua thay bao giờ. Bác thử up lại rom xem

Trích dẫn Gửi bởi trungkien_gtvt
    Lúc đó kiểm tra trong Device Monitor xem phần Memory còn trống bao nhiêu? Chắc là bị sắp full rồi nên thế, xem app nào chiếm nhiều RAM thì close nó đi, hoặc Restart máy nhé.

Trích dẫn Gửi bởi Ducthang2828
    Lại nhỉ. E dùng z3. Trước ở bản 1954 thì thoảng bị. Nhưng giờ 2267 chua thay bao giờ. Bác thử up lại rom xem
    Rom thì chạy theo diễn đàn bác nhé!

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Lúc đó kiểm tra trong Device Monitor xem phần Memory còn trống bao nhiêu? Chắc là bị sắp full rồi nên thế, xem app nào chiếm nhiều RAM thì close nó đi, hoặc Restart máy nhé.
    Em ko dùng cái App nào khi đọc báo đâu bác ạ! Chế độ chạy dưới nền em tắt hết.
    Chẳng hiểu sao...:|

Lâu lâu bị có thể do tràn bộ nhớ đệm hoặc xung đột nhỏ giữa các app. Tần suất bị randomly thì 2-3 bác reset lại máy cho mượt

Guest
    Mình dùng z10 cả 4 số, dùng qua gần như các rom tiêu biểu, nhưng mình chỉ thấy nó có hiện tượng lag khi đầy bộ nhớ, ko đóng,load được tab thôi chứ chưa vao giờ bị văng ra cả

Sent from my Z10 using Tapatalk

Các Chủ đề tương tự

1. Không thoát được BB Protect
    Bởi huyty87 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 11-11-2015, 11:29 PM
  2. Giúp E Thoát Khỏi BBM
    Bởi vuongkhanh trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 25-04-2015, 04:21 PM
  3. Máy tính bảng 4G LTE sẽ dần... thoái trào?
    Bởi [email protected] trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 23-08-2012, 11:46 PM
  4. Tự thoát trình duyệt
    Bởi mnbvcxxxxdfccx1 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 12-07-2012, 12:48 PM
  5. Smartphone BlackBerry: Bao giờ tìm được lối thoát?
    Bởi tainang.npl trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 26-07-2011, 12:40 PM