Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 60
    Với z serie. Bb cho kéo 2 ngón tay lên để mở bàn phím ở bất kỳ trường nào, bảo đảm là có ý của họ và có thể họ tính trước cho chuyện hotkey như bbos. DEV chưa làm được soft mình nghĩ là do họ còn khoá và chưa cho phép. Nhưng chắc chắn là sẽ có. Ko có j vô lý cả. Chỉ hy vọng là "as soon as possible.." có cái hotkey trên z như bbos rồi thì.. nhất thương nhất mã loạn giang hồ

Trích dẫn Gửi bởi boybl1990
    Có cách nào để phím Q chuyển sang Vibrate chứ ko phải Silent ko ?

Trích dẫn Gửi bởi quangthien_tt
    Không biết Bác sài Q chưa, chứ phím tắt của Q chỉ đổi đc từ Normal sang Silent và ngược lại. Thử tắt Quick Setting cho Silent, bật Viberate Only cũng ko đc đâu
    Các bác vào setting, notification, quick setting

Vậy gán phím gọi nhanh cho danh bạ thì làm thế nào??????????????

Các bạn cho mình hỏi, mình mới dùng bb nên k rõ, con bb Q10 bàn phím thái có bản 10.3.... update thẳng bằng đt qua wifi đc k vậy, bản chính thức nhé k phải bản mod nha các bạn

Mjh dang dug pp ma cug chua có bản 10.3.1 nhỵ mình vào phần cập nhật thy máy bảo đấy là bản mới nhất 10.3.0.908 là sao ai chỉ mjh vời.minh cũng mới dùng????

Trích dẫn Gửi bởi HoaLac
    Vẫn thế, dùng chung cả 2 chức năng

Trích dẫn Gửi bởi HoaLac
    Vẫn thế, dùng chung cả 2 chức năng

Tại sao không làm phím tắt cho dòng full cảm ứng khi mà dòng full cảm ứng có chức năng gọi bàn phím ở mọi nơi bằng thao tác vuốt 2 ngón tay từ dưới lên. Nếu không làm phím tắt thì cảm thấy cái thao tác đó nó có thật ngu ngốc

Tại sao không làm phím tắt cho dòng full cảm ứng khi mà dòng full cảm ứng có chức năng gọi bàn phím ở mọi nơi bằng thao tác vuốt 2 ngón tay từ dưới lên. Nếu không làm phím tắt thì cảm thấy cái thao tác đó nó có thật ngu ngốc

Không nhấn được là do Assistant Search không (chưa) có tính năng Off như Universal Search như BBOS. Ở BB10, nó Search tá lả bùng binh, cả trên Internet nữa. Họ chuyển thành Press and Hold là chuẩn rồi.

Còn vụ gọi nhanh, chắc cũng chỉ gán tới 5 số là cùng. Trong khi bàn phím QWERTY thì quá trời phím

Mình hay mở app bằng cách gõ Search, lúc nào cần khoe thì bắt em Trợ lý giọng nói mở. Hehe

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 13-03-2015, 12:59 AM
  2. Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 24-02-2015, 03:31 PM
  3. Video #17: Tùy biến cá nhân trên BB10 - Hướng dẫn BB10 cho người mới - Phụ đề tiếng Việt
    Bởi luclamandep01 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 19-03-2014, 11:22 PM
  4. Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 03-09-2013, 04:03 AM
  5. Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 23-04-2012, 10:29 AM