Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 60
    Trích dẫn Gửi bởi keyluv_ira
    Chưa cài 10.3.1 ko biết có cài phím tắt cho dòng z ko nhi
    Không, chỉ có đối với dòng bàn phím vật lý thôi

Ức thật. Dev mà viết được cái phần mềm phím tắt cho Z serie là mấy trăm mình cũng mua

Trích dẫn Gửi bởi leminhtulinh
    Ức thật. Dev mà viết được cái phần mềm phím tắt cho Z serie là mấy trăm mình cũng mua
    Mua PP hay Classic cho nhanh khỏi chờ Dev bạn ơi

Trích dẫn Gửi bởi leminhtulinh
    Ko tưởng bạn ạ

Trích dẫn Gửi bởi Rew
    Ko tưởng bạn ạ
    có gì mà không tưởng. Vuốt 2 ngoán kéo bàn phím lên rồi bấm thôi. cái bàn phím kéo lên được kể cả đang ở màn hình khoá mà
    mà chả hiểu sao mình đặt phím tắt vào tìm tên để gán thì nó lại hiện tên cũ của số máy đó dù mình đã sửa rồi nhỉ?

Trích dẫn Gửi bởi datmacom
    có gì mà không tưởng. Vuốt 2 ngoán kéo bàn phím lên rồi bấm thôi. cái bàn phím kéo lên được kể cả đang ở màn hình khoá mà
    mà chả hiểu sao mình đặt phím tắt vào tìm tên để gán thì nó lại hiện tên cũ của số máy đó dù mình đã sửa rồi nhỉ?
    Nếu phải bật màn hình rồi vuốt hai ngón tay cái lên để bấm thì lâu lắm. Bác xài cái Shortcut creater của Toysoft cho nhanh (bữa xin được code của dev) )
    Cái thứ hai ko hiểu lấm, bác nói rõ ràng hơn đi. Em thấy xài gắn phím khá hiệu quả
    Vd: Thế Hưng  ❿ )

Không có gì là hoản hảo nếu làm được như BBOS thì dev họ cũng làm rồi chắc có gì đó không ổn nên họ mới chưa làm thôi.

Trên browser dùng phím tắt trên z10 được. Ko biết ở màn hình home có dùng được phím tắt ko

Trích dẫn Gửi bởi Jisung Nguyen
    Các bác cho em hỏi phát: Trên Q10 để dùng phím tắt phải bấm và giữ phím đó 1 lúc không như BlackBerry OS bấm nhẹ cái phải không? Có cách nào set trên Q10 giống BlackBerry OS không? Thanks!
    em chưa lên 10.3, chờ official luôn, mà vụ này gay nhỉ. Vừa bấm vừa giữ thì nó "đụng chạm" với gọi nhanh ? vậy là chỉ được 1 trong 2 à các bác

Bb ngày càng hay. Đáng đồng tiền bát gạo

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 13-03-2015, 12:59 AM
  2. Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 24-02-2015, 03:31 PM
  3. Video #17: Tùy biến cá nhân trên BB10 - Hướng dẫn BB10 cho người mới - Phụ đề tiếng Việt
    Bởi luclamandep01 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 19-03-2014, 11:22 PM
  4. Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 03-09-2013, 04:03 AM
  5. Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 23-04-2012, 10:29 AM