Kết quả 1 đến 7 của 7

Bạn mở BBW - My World - Ứng dụng trò chơi của tôi - Khả dụng.

ko có đâu bạn, ,ý bạn là ứng dụng miễn phí trong khoảng thời gian thì bạn tải về rồi xóa đi nó sẽ ở trong mục khả dụng của BBW, ko mất đc,

Guest
    ý em là, thỉnh thoảng có những apps được free (reedom code) trong dịp lễ hay đại loại vậy, sau đó sẽ bị trả tiền nếu muốn download về dùng. Những lúc khuyến mãi đó em muốn tải về để đó mai mốt dùng, không thì mai mốt muốn dùng lại phải mua. Nếu thời gian đang khuyễn mãi em tải về install và uninstall ngay thì không biết cái file đó nó nằm ở đâu. Mục Khả dụng trong BBW, có app khi uninstall nó có hiện trong này, có app nó ko thấy trong này. mầ có thấy thì cũng xuất hiện chữ Download, mà down khi ấy thì có khi không còn free nữa. Vậy nên, em mới muốn khi khuyến mãi free thì down down về mai mốt dùng, như trên máy tính vậy. cứ down về mai mốt có cái để xài miễn phí. ai biet giúp em cách lấy được cái file đó!

Không có cái bạn mong muốn đâu.
    Mình nói rồi. Mọi người đều dùng cách mình nói bạn.

Trích dẫn Gửi bởi DoubleN
    Mục Khả dụng trong BBW, có app khi uninstall nó có hiện trong này, có app nó ko thấy trong này. mầ có thấy thì cũng xuất hiện chữ Download, mà down khi ấy thì có khi không còn free nữa.
    Đã ở trong đó là bạn có thể tải về mà không phải trả tiền nữa nhé. Thế nó mới có tên là "Khả dụng" chứ.

Ý của bạn ý là muốn tải về máy tính để để dành . Ngày trước e cũng nghĩ đến điều đấy nhưng đã có mục ' Khả dụng " rồi nên không cần nữa

Các Chủ đề tương tự

1. ES File Explorer File Manager v3.0.5.3 - Quản lý file đa tính năng trên PlayBook
    Bởi cahaps2.7 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 15-09-2013, 12:17 AM
  2. X-plore File Manager [Update v3.33.03] - Quản lý File trên PlayBook
    Bởi tinikaka trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 14-09-2013, 11:58 PM
  3. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 27-05-2013, 04:07 PM
  4. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 10-10-2012, 11:55 PM
  5. Trả lời: 11