Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15
    Guest
    Mình đang dùng bao da flip cover cho passport, tuy nhiên không có chức năng hoster. Bởi vì nếu có hoster thì khi lật cái nắp ra sau thì điện thoại cũng tắt. Vậy hỏi anh em có cách nào làm hoster cho flip cover, nhưng khi lật cái cover ra sau thì không làm tắt màn hình không nhỉ?

Sent from my Passport using Tapatalk

bác dán cục nam châm yếu thôi, đủ để khoảng cách nó không tới là được mà

Trích dẫn Gửi bởi justinhoang_am
    Mình đang dùng bao da flip cover cho passport, tuy nhiên không có chức năng hoster. Bởi vì nếu có hoster thì khi lật cái nắp ra sau thì điện thoại cũng tắt. Vậy hỏi anh em có cách nào làm hoster cho flip cover, nhưng khi lật cái cover ra sau thì không làm tắt màn hình không nhỉ?

Trích dẫn Gửi bởi rockone1909
    bác dán cục nam châm yếu thôi, đủ để khoảng cách nó không tới là được mà
    không được đâu bác à. Mặt trước, mặt sau gì như nhau hết.

bác có thể mua loại nam châm 1 mặt(1 số hộp bánh có đó)hoặc đặt cái nam châm vào trong 1 cái gi đó(bằng sắt) vừa với nó rồi gắn vào nếu da đủ dày

Trích dẫn Gửi bởi rainway_ds
    bác có thể mua loại nam châm 1 mặt(1 số hộp bánh có đó)hoặc đặt cái nam châm vào trong 1 cái gi đó(bằng sắt) vừa với nó rồi gắn vào nếu da đủ dày
    không có nam châm nào một mặt đâu bác à.

không có nam châm nào một mặt đâu bác à.
    Trước khi trả lời bác em cũng tìm mua mấy cái nam châm để làm cái bao da cho Q10. Do họ hết hàng. Nếu bác không kiếm được loại đó có thể đặt 1 miếng sắt rồi đặt nam châm lên đỉnh như vậy từ ở mặt đó sẽ kém đi. và bác không nên mua loại siêu từ sẽ không tốt cho đt, bác nên dùng loại dày 0.75mm(Em dùng thấy đặt lên da nó dễ)

Guest

Mình mua cái bao da flip cover của dauden, thấy họ nói là chính hãng, 800k, lật ra sau có tắt màn hình đâu? Chức năng hoster thì rất ổn!

Trích dẫn Gửi bởi bibogt
    Mình mua cái bao da flip cover của dauden, thấy họ nói là chính hãng, 800k, lật ra sau có tắt màn hình đâu? Chức năng hoster thì rất ổn!
    Cái đó em có thấy nhưng không thích nên không mua. Em xài bao da may tay. Không biết làm sao được hay thế không biết.

Cái đó em có thấy nhưng không thích nên không mua. Em xài bao da may tay. Không biết làm sao được hay thế không biết.
    Vì cái Flip cover chính hãng nó hơi cứng, gập ra sau nó không ép sát vào lưng được mà vẫn cách khoảng nửa cm nên ko bị ảnh hưởng

Mình đã thử ép sát hết cỡ vào lưng máy, nhưng cũng ko thấy tắt màn hình đâu!

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Có nên dán flip cover cho Passport?
    Bởi skylerman trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 28-06-2015, 08:48 PM
  2. Các bạn có dùng Flip cover/Bao da/Ốp lưng cho Passport hay không?
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 24-06-2015, 09:09 PM
  3. Flip Cover cho Blackberry z30
    Bởi dieuanhxz0001 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 26-05-2015, 10:22 PM
  4. Shop CrackBerry đã cho đặt trước Shell Case và Flip Case cho BlackBerry Passport
    Bởi haohong2015 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 05-09-2014, 12:50 AM
  5. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 06-08-2014, 01:35 PM