Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    mình mới chuyển từ z10 lên z30. cũng nghe nói là z30 màn hình tối hơn z10 rồi, nhưng không ngờ là tối quá
    máy mình khi tăng từ 0% lên đến 50% độ sáng thì vẫn thấy tăng đều bt
    nhưng từ 50% đến 100% thì gần như không tăng thêm được chút nào, không biết là do máy mình lỗi hay z30 màn hình tối quá, độ tăng sáng từ 50% lên 100% không đáng kể, không thấy bằng mắt đc???
    có bác nào cũng đang dùng z30 giải đáp giúp với ạ

xác nhận , máy mình mới mua cũng vậy , chỉ ghét mỗi cái màn hơi kém ,còn lại yêu hết :v

thấy cũng bt và sáng hơn q10 mà ta? nhưng wifi thua xa q10

Mình mua 2 con, 1 tối mù, 1 trắng hơn mấy phần

Trích dẫn Gửi bởi huỳnh thuận
    thấy cũng bt và sáng hơn q10 mà ta? nhưng wifi thua xa q10
    Của mình ngoài màn hình ra thì đều thấy hơn hẳn z10, nhanh và mượt hơn, đặc biệt hài lòng về pin em nó, đủ dùng trọn 1 ngày đến nửa đêm mới cần sạc. Điều chưa smartphone nào từng dùng làm được với mức dùng của mình

Màn hình z3 sáng hơn z10. Z10 sáng hơn z30

mình thấy khá là dịu mắt

Guest
    Do dùng AMOLED nên vậy, nhưng những điểm tối sẽ rất tối, hki hiển thị thì những điểm tối không có đèn thì sao sáng bằng LCD được, mới đầu có thể hời khó coi với Z10 nhưng bạn sẽ vẫn coi được thông tin trên đó chứ không quá tối đến mức không coi được.

Trích dẫn Gửi bởi kjhkog
    mình mới chuyển từ z10 lên z30. cũng nghe nói là z30 màn hình tối hơn z10 rồi, nhưng không ngờ là tối quá
    máy mình khi tăng từ 0% lên đến 50% độ sáng thì vẫn thấy tăng đều bt
    nhưng từ 50% đến 100% thì gần như không tăng thêm được chút nào, không biết là do máy mình lỗi hay z30 màn hình tối quá, độ tăng sáng từ 50% lên 100% không đáng kể, không thấy bằng mắt đc???
    có bác nào cũng đang dùng z30 giải đáp giúp với ạ
    màn amoled nó tối hơn màn LCD nhưng nếu điều chỉnh như vậy thì bác nên xem rom. và có thể bác đang nhìn quen z10 nên sang z30 chưa quen.

Z30 giảm còn 7 triệu bên Dâu Đen. Có nên đổi từ Z10 qua Z30 không nhỉ? Bác nào từng xài 2 máy rồi cho mình lời khuyên với.

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối