Kết quả 1 đến 5 của 5
    Chào ae bber !
    Cho em hỏi ngu 1 chút là tại sao em xem file video đuôi .mp4 định dạng Full HD (1920x1080) trên thằng z10 thì nó chỉ có hình mà ko có tiếng ạ ??? còn file nào mà HD (768 x 1280) vẫn xem bình thường ? Có phải tại con z10 nó ko chạy đc fullhd hay ko ạ ? Hay tại z10 chưa hỗ trợ chạy định dạng fullhd hoặc nếu muốn xem fullhd thì phải cài player nào đó, chứ player mặc định của máy chưa hỗ trợ vấn đề này :-??:-??:-??
    Em dùng điện thoại để làm việc là chính nên ít để ý đến mấy cái này nên mạo muội hỏi ngu tí ^^ Bác nào bik thì cho em xin ý kiến ạ

Khiếp, các bác cứ dùng điện thoại để làm việc, nghe ghê nhỉ! Phần lớn thì vẫn dùng điện thoại để làm việc mà bác. Bác cài phần mềm MX player của android ấy, xem được.

Mình đã cài mx player như bạn nói rồi
    .. vẫn là xem đc fullhd nhưng ko có âm thanh @@ sao thế nhỷ

Trích dẫn Gửi bởi pxt2110
    Mình đã cài mx player như bạn nói rồi
    .. vẫn là xem đc fullhd nhưng ko có âm thanh @@ sao thế nhỷ
    Bạn chọn lại bộ giải mã phần cứng xem. MX Player thường phải đi kèm một bộ code nữa. Bạn cũng phải tải về thì mới dùng ổn định được.
    Bạn cũng có thể dùng thử GoodPlayer Pro trên BlackBerry World. Cũng là một phần mềm port từ Android qua

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi fantasyvirgo
    Bạn chọn lại bộ giải mã phần cứng xem. MX Player thường phải đi kèm một bộ code nữa. Bạn cũng phải tải về thì mới dùng ổn định được.
    Bạn cũng có thể dùng thử GoodPlayer Pro trên BlackBerry World. Cũng là một phần mềm port từ Android qua
    vẫn ko dc bác ạh