Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    Mình đang có nhu cầu trang bị tai nghe Blutooth cho BB nhưng không biết chọn sản phẩm nảo ? Bạn nào đã có kinh nghiệm sử dụng tại nghe rồi xin tư vấn dùm mình với. Mình muốn 1 chiếc tai nghe có thời gian sử dụng lâu, có thể tích hợp tính năng chạm để trả lời. Thông qua các dd mình được tư vấn các SP sau : BB HS-700, Bose seri 2, jabra clear va Era by jawbone, thông tin là vậy nhưng chưa biết mua ở đâu. Nên qua topic này mình nhờ các bạn tư vấn luôn địa chỉ mua tin cậy nhé, mình ở Q7. Cảm ơn các bạn.

Bạn thử tham khảo thêm SBH 50, SBH 52 của Sony xem, mình đang dùng thấy cũng ok lắm. Có NFC, kết nối rất nhanh chóng; có hiện danh bạ, số gọi đến lun!

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Jzz
    Bạn thử tham khảo thêm SBH 50, SBH 52 của Sony xem, mình đang dùng thấy cũng ok lắm. Có NFC, kết nối rất nhanh chóng; có hiện danh bạ, số gọi đến lun!
    Hiện danh bạ là sao bạn ? Nó hiện trên cái tai nghe luôn hay là hiển thị trên máy ? Còn giá cả thì sao ?

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Jzz
    Bác nào dùng SBH 52 với BlackBerry hiển thị được tin nhắn không chỉ giáo giup mình vơi

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Lê Đức Tài
    Hiện danh bạ là sao bạn ? Nó hiện trên cái tai nghe luôn hay là hiển thị trên máy ? Còn giá cả thì sao ?
    Nó ko phải loại gắn 1 bên tai mà có 2 phần, phần thân chính và tai nghe ( tai nghe có thể thay đổi tùy theo bạn thich), bạn vô gùgô search thì sẽ rõ hơn. Nếu bạn ko quá khó tính thì cái này nghe nhạc cũng ổn.
    Ps: cuongvu muốn sử dụng full chức năng của dòng SBH 50/52 thì phải cài đc app 'Bluetooth headset sbh50/52' của Sony. Nhưng mình thử cài trên BlackBerry 10 mấy lần vẫn chưa đc (! Cài thử trên máy Sony luôn thì các tính năng ko chê vào đâu đc!

Đeo hai bên thì có lẻ k tiện dụng lắm vì đi ngoài đường mà, cái nào càng đơn giản càng tốt.

BB HS-700 nha bạn. Mình đang dùng. Thấy ổn

Trích dẫn Gửi bởi thailoc1303
    BB HS-700 nha bạn. Mình đang dùng. Thấy ổn
    bạn mua ở đâu vậy ?

Trích dẫn Gửi bởi Lê Đức Tài
    bạn mua ở đâu vậy ?
    Mua ở dauden đó bạn

Trích dẫn Gửi bởi thailoc1303
    Mua ở dauden đó bạn
    Dâu đen bán giá cao lắm.

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Nghe nhạc bằng tai nghe trên điện thoại BlackBerry
    Bởi goldenland trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 24-12-2014, 10:56 PM
  2. Tai Nghe Urbeats 2013 bản thay thế cho tai nghe Smartphone
    Bởi duhochanquocx3 trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Bài viết cuối: 19-04-2014, 02:44 AM
  3. Hỏi dùng blutooth chuyển dữ liệu giữa playbook và các thiết bị khác
    Bởi 6y45gh54f54y645 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Bài viết cuối: 25-03-2013, 12:28 PM
  4. Hỏi về tai nghe blutooth cho bold
    Bởi cameranguytrang2 trong diễn đàn BlackBerry Bold
    Bài viết cuối: 24-01-2013, 08:20 PM
  5. cho hỏi về blutooth bb9700
    Bởi trong diễn đàn BlackBerry Bold
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 30-08-2012, 10:15 PM