Kết quả 1 đến 7 của 7
    Tình hình là e mới mua được 1 em Passport, sau bao nhiêu ngày tháng chờ đợi >< Nhưng sau khi soi xét kỹ càng thì thấy màn hình có 1 chấm rất nhỏ màu trắng (khi ở nền tối). E đã dán màn hình và loại trừ khả năng có bụi ở đây vì lúc tắt màn hình ko thấy vết bụi nào ở đây cả). Vậy đây có phải điểm chết không? Có ảnh hưởng gì nghiêm trọng ko? Có bác nào bị như này ko ạ? Hay e mua phải máy lỗi cmnr. Em ở xa nơi mua quá nên việc đổi trả rất khó khăn..huhu. Có 1 sự buồn ko hề nhẹ

Guest
    Chụp hình lên cho ae soi xem thế nào ? Điểm nhỏ thì ko sao sợ nhất là lâu ngày nó loang ra và mất cảm ứng.

Guest
    Quả là cao kiến Nhờ có bác mách nước chụp màn hình, e đã chụp và xin xác nhận lại rằng là do 1 hạt bụi rất nhỏ, rất nhỏ thôi ạ bên trong màn hình Hỉnh ảnh chụp màn hình Zoom lên tại vị trí đấy ko có vết nào cả @@

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Mrkoolboy
    Quả là cao kiến Nhờ có bác mách nước chụp màn hình, e đã chụp và xin xác nhận lại rằng là do 1 hạt bụi rất nhỏ, rất nhỏ thôi ạ bên trong màn hình Hỉnh ảnh chụp màn hình Zoom lên tại vị trí đấy ko có vết nào cả @@
    Không đúng, nếu chụp màn hình thì ko liên quan gì đến điểm chết cả. Trường hợp này là phần cứng ( cụ thể là hiển thị) nên phải kiểm tra thật kỹ bác ạ. Chụp ảnh màn hình chẳng nói lên được điều gì

Ừ nhỉ @@. Thế thì bó tay roài. Chấp nhận dính 1 điểm chết Sợ ảnh hưởng trầm trọng

Xin hỏi thêm 1 câu là phím bấm âm lượng của máy các bác (máy Passport) có bị hơi lung lay ko ạ?

Đã xác định dính điểm chết thì phải đi bảo hành ngay... sao lại phải sống chung vs lũ...
    Từ 1 điểm chết thì sẽ có thêm nhiều điểm nữa... và dẫn tới toi cái màn hình về lâu về dài...

Các Chủ đề tương tự

1. passport và những lỗi gây ức chế
    Bởi PhanTuanVu8 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 31-12-2016, 04:04 PM
  2. Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 29-11-2016, 10:30 PM
  3. BB Passport vuốt để mở khóa chậm
    Bởi Hachung8371 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 26-02-2016, 11:00 PM
  4. Blackberry passport silver khởi động màn hình từ chế độ chờ rất chậm