Kết quả 1 đến 6 của 6
    Guest
    như tiêu đễ đã nói! sau khi e up lên 10.3.1.2708 lúc đầu ko sao như khoảng 1 tháng sau thì hay bị tự động reset động vào bấm phím nguồn cái là nháy led đỏ khởi động lại, mới h nay e up lên 2726 càng bị nhiều nữa. cũng thử kiểm tra chân pin rồi ko bị bẩn hay lỏng gì cả. máy e cũng ko rơi rớt gì nặng lắm (nằm nt bị rơi vào mặt và lắn xg giường thôi )) có ae nào bị tương tự ko ạ? cho em cao kiến với! :-/ e dùng Q10

phím nguồn bị dính cũng nên

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi zeroboy
    như tiêu đễ đã nói! sau khi e up lên 10.3.1.2708 lúc đầu ko sao như khoảng 1 tháng sau thì hay bị tự động reset động vào bấm phím nguồn cái là nháy led đỏ khởi động lại, mới h nay e up lên 2726 càng bị nhiều nữa. cũng thử kiểm tra chân pin rồi ko bị bẩn hay lỏng gì cả. máy e cũng ko rơi rớt gì nặng lắm (nằm nt bị rơi vào mặt và lắn xg giường thôi )) có ae nào bị tương tự ko ạ? cho em cao kiến với! :-/ e dùng Q10
    cái này ngày xưa mình có 1 con z10 cũng bị tình trạng này, tự động tắt nguồn. và kql sau một thời gian ko lâu lắm, cở vài tuần thì em nó không lên màn luôn. gởi bh thì bảo là chết main và được thay main mới. máy mình cũng không rơi rớt gì nặng lắm, chỉ là thằng cu nhà mình nó lấy làm xe để chạy dưới nền thôi.

Guest
    vãi cả chết main

Mình z10-stl1. Trước giờ ko có nhưng khoảng 2 tuần nay nó bắt đầu bị rồi. Có nghe anh em bàn thảo là format lại sd card hoặc thay sim cắt thành sim micro đúng chuẩn. Giờ mình tháo luôn cái sd card ra xem thế nào. Hiện đang theo dõi. Máy đã hết bảo hành nên nó mà chết main thì chỉ nước treo mỏ.

mình đang test tháo sd đây vẫn bị như thường

Các Chủ đề tương tự

1. Z10 tự reset khi vào mạng
    Bởi skylerman trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 29-10-2016, 12:44 PM
  2. V/v Q10 liệt phím, hay reset.
    Bởi tridung_gv trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 23-10-2015, 10:11 AM
  3. Q10 bị reset máy.
    Bởi ngai8gioi10 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp