Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19
    Guest
    <div><iframe width="600" height="360" src="https://www.youtube.com/embed/73WPDj6gMSs?wmode=opaque" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe></div>
    1101111 Các bạn có thấy.
    Các bạn cho mình hỏi lỗi trên có sửa chữa được không. Không hiểu sao trên 10.2 hoàn toàn ổn. Lên 10.3 thì bản ROM nào cũng bị. Có bạn nào bị lỗi giống mình vào xác nhận cho đông đủ. Hôm nay đọc bài chữa lỗi LED xanh trên Crackberry mà mong muốn mình cũng có thể fix được quả chớp đèn đỏ thần thánh này.

Không ai đọc thì phải. hu hu. cái máy của mình nó vẫn bị mặc dù lên 2558 rồi :&#039;(

Bệnh này của bạn lạ thế có thể nút nguồn bên trong bị kẹt hoặc chỗ tiếp xúc pin bị lỏng chập chờn bạn mang đi bảo hành xem * đi

Guest
    Có thể autoload lỗi, bạn autoload lại đi. Mình cũng đã từng bị, tìm và autoload lại thì hết. Trước mình dùng blitlz thì bị, sau đó mình tự tạo 1 file autoload riêng thì ok

mình cũng tự tạo file autoload bạn ạ. nhưng mà không được. Suốt từ 10.3.0 đến giờ rồi. Đọc trên Crackberry thì bảo lỗi phần cứng

Trích dẫn Gửi bởi king_killer_93
    Bệnh này của bạn lạ thế có thể nút nguồn bên trong bị kẹt hoặc chỗ tiếp xúc pin bị lỏng chập chờn bạn mang đi bảo hành xem * đi
    Mình tháo rồi. không kẹt bạn à :&#039;(

Có lẽ bạn nên mang em nó đi viện khám tổng quát xem thế nào đi. Cẩn thận bác sĩ làm trò đồi bại vs em nó
    Chúc bạn may mắn!!!

bệnh này của bác là : " do đen " =)) chúc bác sớm bình phục , để giao lưu cùng ae BB

Bệnh này khắc phục được chưa bác, em đang bị mà chả thấy ai bị, xài mà bực bội không chịu được, mỗi lần muốn tắt máy phải tắt lên tắt xuống mấy lần mới được.

Trích dẫn Gửi bởi ngocthach904
    Bệnh này khắc phục được chưa bác, em đang bị mà chả thấy ai bị, xài mà bực bội không chịu được, mỗi lần muốn tắt máy phải tắt lên tắt xuống mấy lần mới được.
    Chưa được nhé bạn. Mình xem trên trang crackberry.com thì cho rằng bị lỗi bộ nhớ Flash. Sống chung với lũ. Và hi vọng không phải do Flash

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối