Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Chủ đề: Blackberryz3

Máy mình dùng là chiếc z3 mà bản rom là 10.3.1.1779 không hiểu sao máy cứ bật 3g là nóng (bình thừong). Vào mạng tầm 5p trở lên là nóng ran. Mà up rom thì mình không biết up. Mọi nguời biết sao không mấy app androi thì không có nhiều vài cái. Hay mọi nguoèi biết bản nào dùng ngon không để mình quết tâm đi học úp rom. Chứ này bục quá cứ 3g lren là tốn Pin dữ lắm. Nhìn thấy nó tụt luôn ấy pin ngốn theo phút.

Trích dẫn Gửi bởi HaiTrongNguyen
    Máy mình dùng là chiếc z3 mà bản rom là 10.3.1.1779 không hiểu sao máy cứ bật 3g là nóng (bình thừong). Vào mạng tầm 5p trở lên là nóng ran. Mà up rom thì mình không biết up. Mọi nguời biết sao không mấy app androi thì không có nhiều vài cái. Hay mọi nguoèi biết bản nào dùng ngon không để mình quết tâm đi học úp rom. Chứ này bục quá cứ 3g lren là tốn Pin dữ lắm. Nhìn thấy nó tụt luôn ấy pin ngốn theo phút.
    Bạn tìm bản 10.3.1.2708 download file autoloader cho Z3. Xài rất ổn.

Trích dẫn Gửi bởi Tan Loch
    Bạn tìm bản 10.3.1.2708 download file autoloader cho Z3. Xài rất ổn.
    Auto có khó lắm ko bạn mk chua up rom bao giờ

Guest
    Auto có khó lắm ko bạn mk chua up rom bao giờ
    Khó lắm! Chỉ việc chạy file exe cáp cáp và tận hưởng

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi dvqntth
    Khó lắm! Chỉ việc chạy file exe cáp cáp và tận hưởng
    Hôm qua xem video với cả huớng giẫn mà vẫn chưa biết làm thế nào nữa.. haizzz bạn có video nào hướng dẫn tốt không sent mk cái.

Guest
    Hôm qua xem video với cả huớng giẫn mà vẫn chưa biết làm thế nào nữa.. haizzz bạn có video nào hướng dẫn tốt không sent mk cái.
    Bạn cứ tải bản autoloader của máy bạn về, giải nén, chạt file exe, 1 bảng màu đen hiện lên, yêu cầu bạn kết nối vs đt, bạn làm theo, sau đó thỳ đợi nó chạy khoảng 3-5 p thôi

Guest
    như bạn ở trên nói vậy rấ nhanh <div class="embeddedvideo"><iframe width="600" height="360" src="https://www.youtube.com/embed/t7hJNVxQdHc?wmode=opaque" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe></div>

Guest
    Có bị mất dữ liệu ko Bác? Em tính hạ rom xuống thôi. Dùng z10 bản này nóng máy, hao pin lắm!

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi adn264
    Có bị mất dữ liệu ko Bác? Em tính hạ rom xuống thôi. Dùng z10 bản này nóng máy, hao pin lắm!
    Muốn ko mất dữ liệu bạn tải file blitz và dùng sachesi load vào.

Thế thì hạ thôi. Máy em đang lag cả FB trong hub nữa. Híc.
    Mà em chơi COC liệu có bị mất mát ko Bác?

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối