Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17
    Đội ngũ phát triển

Facebook

Messenger vừa thông báo cho biết sẽ chính thức ngừng hỗ trợ cho BlackBerry OS (OS 7 trở về trước). Cụ thể, kể từ ngày 30/11/2016, Facebook Messenger sẽ không hỗ trợ cho

BBOS nữa. Người dùng BBOS nếu cần chat với bạn bè có thể dùng qua ứng dụng Facebook do BlackBerry phát triển trên BBWorld (tại đây).

Nhiều người sẽ thắc mắc tại sao chỉ là BBOS mà không nhắc đến

BB10? Đơn giản vì Facebook chưa bao giờ phát triển ứng dụng Messenger trên BB10 .

Tuy nhiên, đây chỉ là ứng dụng Facebook Messenger do chính Facebook phát triển cho BBOS là ngừng hỗ trợ, còn các ứng dụng bên thứ 3 khác không ảnh hưởng bởi thông báo này.
    Theo: CrackBerry

View more random threads:

Guest
    em toàn dung trình duyệt trên thiết bị mới, còn cũ không cài bao giờ.

Guest
    ở trình duyệt facebook bbos khi muốn chat chỉ cần bầm chữ C là chát ngon lành khỏi cần facebook messenger

Guest

[Trợ giúp] có bác nào dùng mail yahoo trên BB ID không ạ. Em dùng đuôi @yahoo.com. Nay có mail báo về là em bị đổi sang mail của Gmail. Sn012377@gmail.com mà em lại k đổi, k có pass luôn.

Q20 k thể xài

Trích dẫn Gửi bởi d7293

View attachment 28117

[Trợ giúp] có bác nào dùng mail yahoo trên BB ID không ạ. Em dùng đuôi @yahoo.com. Nay có mail báo về là em bị đổi sang mail của Gmail. Sn012377@gmail.com mà em lại k đổi, k có pass luôn.
    Bạn lại đổi nó về yahoo.com thôi
    • [Tips] Thay đổi địa chỉ Email cho tài khoản BlackBerry ID của bạn

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Bạn lại đổi nó về yahoo.com thôi
    • [Tips] Thay đổi địa chỉ Email cho tài khoản BlackBerry ID của bạn
    vấn đề là cái email kia em không tự đổi, và cũng k biết cái sn012377 ở đâu ra. à, vừa em vào check BBID, nhập BBID thì báo không đúng, lấy mật khẩu thì báo email chưa đăng kí. rõ ràng em còn đăng nhập BBM bằng cái yahoo mà. rồi BBM giờ đăng nhập nhì nhằng quá, có thể bằng sđt đc. em dùng PRIV.

Trích dẫn Gửi bởi d7293
    vấn đề là cái email kia em không tự đổi, và cũng k biết cái sn012377 ở đâu ra. à, vừa em vào check BBID, nhập BBID thì báo không đúng, lấy mật khẩu thì báo email chưa đăng kí. rõ ràng em còn đăng nhập BBM bằng cái yahoo mà. rồi BBM giờ đăng nhập nhì nhằng quá, có thể bằng sđt đc. em dùng PRIV.
    Có khả năng nào cái BB10 cũ của bạn cho ai đó dùng mà chưa wipe không? Người kia không biết wipe để thay BBID mà lại vào luôn để "đổi tên BBID" của bạn

Yahoo mail bị khai tử cách đây 1 tuần rồi mấy bác, Tất cả dịch vụ mail liên quan đến yahoo bị kick hết. Mail sever của yahoo tắt rồi hay sao ý. Hòm thư @yahoo.com giờ thành hòm thư ảo, nên hệ thống tin nhắn khác gửi tin nhắn vào sẽ không có phản hồi. Có lẽ vì vậy mà địa chỉ của bác bị blackberry đổi.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Có khả năng nào cái BB10 cũ của bạn cho ai đó dùng mà chưa wipe không? Người kia không biết wipe để thay BBID mà lại vào luôn để "đổi tên BBID" của bạn
    à phải rồi ạ, nhưng em nhớ là, làm gì đến bBID thì sẽ cần mkhẩu mà

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. bác nào có Facebook Messenger share e với
    Bởi dungvl141 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 17-05-2015, 07:35 AM
  2. BlackBerry Messenger (BBM) cho BBOS cập nhật phiên bản v8.1.0.20
    Bởi Bingbong trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 09-07-2014, 10:44 PM
  3. Trả lời: 159