Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13
    Guest
    Thực ra cái này cũng chẳng có gì nhưng nếu giúp được ae nào đang và sẽ dán Passport thì em cũng thấy vui
    Chiều nay em có đi dán da cho con Passport của em. Dán xong nhìn rất sang và đẹp nhưng khi cầm sử dụng thì em thấy rất khó chịu vì bị cấn tay do các cạnh của miếng dán đặc biệt là các góc. Và em thử dùng dũa móng tay dũa thử các cạnh miếng dán xem sao và bất ngờ là hết cấn luôn và dùng cực kì thoải mái. (Dũa nhẹ nhàng thôi các bác nhé). Miếng dán da vừa đẹp, bảo vệ camera, chống xước lại vừa cầm đầm tay hơn
    Bác nào thấy vớ vẩn đừng ném đá em nhé. Thấy có ích thì em post thôi )
    Khoe hàng tí )

Khoe hàng!
    Để trần vẫn đẹp hơn!

Trích dẫn Gửi bởi thangbs
    Khoe hàng!
    Để trần vẫn đẹp hơn!
    Em thấy dán da rất sang bác ơi cầm cũng đầm tay hơn, tự tin quăng quật

Trần trưồng là đẹp nhất. Dán da dầy lắm. Xấu

Mình để trần cho nó sexy

Cho mình hỏi chút là PP có cần dán kính cường lực gì không? Sao mình đọc thấy nhiều máy có dán. Không hiểu để làm gì nữa?

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi nmduc073
    Cho mình hỏi chút là PP có cần dán kính cường lực gì không? Sao mình đọc thấy nhiều máy có dán. Không hiểu để làm gì nữa?
    Bản thân màn hình PP đã là kính cường lực rồi bạn dán hay không thì tùy, chứ miếng dán cường lực theo ngu ý của mình không xịn bằng màn hình PP đâu. Nếu dán để chống dơ thì khuyến khích là nên dán )

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi blavkatokute
    Thực ra cái này cũng chẳng có gì nhưng nếu giúp được ae nào đang và sẽ dán Passport thì em cũng thấy vui
    Chiều nay em có đi dán da cho con Passport của em. Dán xong nhìn rất sang và đẹp nhưng khi cầm sử dụng thì em thấy rất khó chịu vì bị cấn tay do các cạnh của miếng dán đặc biệt là các góc. Và em thử dùng dũa móng tay dũa thử các cạnh miếng dán xem sao và bất ngờ là hết cấn luôn và dùng cực kì thoải mái. (Dũa nhẹ nhàng thôi các bác nhé). Miếng dán da vừa đẹp, bảo vệ camera, chống xước lại vừa cầm đầm tay hơn
    Bác nào thấy vớ vẩn đừng ném đá em nhé. Thấy có ích thì em post thôi )
    Khoe hàng tí )
    Bạn dán ở địa chỉ nào đấy? Nó có full kín hết mép hai bên không bạn?

bạn tháo ra thử chưa , mình ko định dán nhưng vẫn tò mò tháo cái này ra có bị hỏng lớp mềm mềm đằng sau máy ko nhỉ ? biết đâu ngày nào đó lại nổi hứng dán

Cho mình hỏi chút về bao PP. Mình nhớ có lần thấy bên ngoài có loại bao cho PP, kiểu cuốn sách để đóng mở. Phần màn hình có thể xem thấy được khi đóng. Mình đang tìm loại đó. Bạn nào biết chỉ giúp với.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 21-05-2015, 11:29 AM
  2. 10 điện thoại bàn phím vật lý mà bạn có thể mua ngay lúc này
    Bởi pmai020792 trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 03-04-2015, 11:07 AM
  3. Passport thi thoảng mic không hoạt động.
    Bởi seoqd trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 30-03-2015, 05:48 PM
  4. Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 20-01-2015, 01:11 AM
  5. Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 17-11-2014, 11:28 AM