Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11
    Đang ở
    Hà nội
    Mình xài z10-01 bị lỗi thời gian, mỗi khi tắt máy mở lên thì nó hiện thời gian là 22h54 ngày 18/08/2015, gần 1 năm nay rồi , sáng mình mở máy lên đều chỉnh lại ngày giờ hết, mà mình phát hiện 1 điều là tối mình chuẩn bị tắt máy thì mình mở wifi hay 3G lên rồi mình tắt máy ,sáng mở lên thì nó chạy đúng thời gian, không lẽ mỗi lần tắt máy thì phải mở wifi hay 3G ( Mình bị lỗi này gần 1 năm nay rồi , từ hồi 10.2 tới 10.3.2 tới giờ , có phiên bản nào mới là mình cập nhật mong rằng nó hết mà nó vẫn vậy ah minh toàn cập nhật qua OTA . CÁC ANH EM NÀO BIẾT CHỈ MÌNH KHẮC PHỤC VỚI CÓ AI BỊ NHƯ MÌNH KHÔNG VẬY SỐNG CHUNG VỚI LỖI NÀY GẦN 1 NĂM NAY RỒI . CÁC ANH EM NÀO BIẾT CHỈ MÌNH VỚI NHA , CÁM ƠN VÀ CẢM KÍCH RẤT NHIỀU

Guest
    Thi thoảng mình bị 18/3 2015 chắc chắn là ngày mình lên bản 10.3.1. Lúc sau nó tự cập nhật ngày chuẩn. Chả sao đâu bạn!

uh bạn nói đúng rồi chắc là ngày mình lên phiên bản đó , nhưng mà máy của mình nó đâu tự động cập nhật lại đâu , nó hiện ngày sai giờ sai luôn ,đang đau đầu với nó nè , máy bạn cũng bị giống mình hả adn264 làm sao cho hết vậy , làm sao no tự động cập nhật chuận lại vậy chỉ mình với bạn cám ơn bạn trước nha

Vào cài đặt ngày giờ ấy. Chọn tự động theo mạng.

Guest
    có phải là cài ngày giờ tự động không bạn rồi bật lên không bạn, của mình là vậy nè bạn coi có đúng với của bạn không he
    Múi giờ :Bangkok
    Tự động cập nhật múi giờ : Bật
    Thời gian 24H : Bật
    Cài ngày giờ tự động: Bật
    Có đúng với của bạn ko vậy adn264

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi adn264
    Vào cài đặt ngày giờ ấy. Chọn tự động theo mạng.
    có phải là cài ngày giờ tự động không bạn rồi bật lên không bạn, của mình là vậy nè bạn coi có đúng với của bạn không he
    Múi giờ :Bangkok
    Tự động cập nhật múi giờ : Bật
    Thời gian 24H : Bật
    Cài ngày giờ tự động: Bật
    Có đúng với của bạn ko vậy adn264

Guest
    Không được đâu các bạn ơi. Mình cũng bị như vậy hơn năm nay rồi. Thử hết rồi mà không ăn thua

vậy là bạn tuanhoang163 cũng bị như mình hả , để vậy mà xài luôn hả bạn , sáng ra cài đặt ngày giờ lại giống mình hả bạn , lỗi gì đâu chả biết sau cho hết nản voi hệ điều hành bb10 quá vậy trời , lỗi mà không khắc phục được luôn

Trích dẫn Gửi bởi bbz10white
    vậy là bạn tuanhoang163 cũng bị như mình hả , để vậy mà xài luôn hả bạn , sáng ra cài đặt ngày giờ lại giống mình hả bạn , lỗi gì đâu chả biết sau cho hết nản voi hệ điều hành bb10 quá vậy trời , lỗi mà không khắc phục được luôn
    Vẫn vòn nhiều lỗi lắm! Chưa thể sánh được với ios hay androi đâu. Chấp nhận chạy theo niềm đam mê thôi bạn

Khi mới mua về thì không bị như vậy, nhưng sau khi up lên bản mới thì nó cũng bị như bạn. Nhưng mà khi bị mình không chỉnh gì hết, để khoảng 10 -15 phút khi nó chạy ổn định thì tự động nó up ngày giờ

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 30-09-2014, 07:49 AM
  2. z10 bị lỗi về quyền của ứng dụng
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 15-03-2014, 11:28 AM
  3. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 15-02-2014, 08:48 AM
  4. Năm 2013: Một năm đầy thăng trầm cho BlackBerry
    Bởi trong diễn đàn Tin tức BlackBerry