Kết quả 1 đến 8 của 8
    Guest
    Chào các bro,
    Mình đang dùng Z30- STL 002, cũng được cỡ nửa năm rồi. Hiện giờ máy bị lỗi thoại: mình nói, phía đầu bên kia lúc thì nghe nhỏ, lúc không nghe được luôn - gọi là "hư mic" đi. Còn lại các chức năng khác đều ổn. Mình test bằng BBVE thì thu âm vào vẫn nghe bình thường mới ghê.
    Có ai mắc lỗi này chưa giúp mình với ạ. Mình đang định đi bảo hành nhưng nghe nhiều bạn bảo sửa cái này hư cái kia, luộc đồ tùm lum...
    Ai có kinh nghiệm bảo hành rồi chia sẻ với ạ. Không ra ăn hành với nó chắc nản luôn...
    Xin cảm ơn ạ.

Cingx có thể lúc test bbve cái mic của bác đang hoạt động tốt ( lúc dc lúc ko). Để test mic thì bác thử ghi âm 1 bài hát trong 4-5p thử xem chất lượng thế nào. Hoặc bác backup data rồi wipe máy lại xem sao. Có thể lỗi radio rồi. Nếu máy đã hết bảo hành thì bác đem dauden làm, hoặc lên thẳng smartcom làm luôn. Smartcom ở nguyễn oanh, đoạn gần trường vinhempic cũ. 2 nơi đó ít nhiều j cũng uy tín hơn chỗ khác, cộng với linh liện có sẵn. Chúc bác may mắn

Mình bảo hành 2 lần ở Toàn Châu rồi. Rất ok nha bạn. Nhân viên rất thân thiện và dễ thương.

mình có một chú z30 sài còn 1 tháng nữa hết bảo hành ,máy bị lỗi cảm biến đem lên 119 bảo hành hẹn mình ba ngày lên lấy ,khi mình lên lấy test chưa ok và báo là lỗi mian và bao với mình để gửi về hãng đôi con mới thế là mình có luôn một con mới dùng ok mấy tháng nay rồi ,nói chung bảo hành rất ok bác cứ lên đi đừng xem những bài viết trên mạng

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Danny19
    Chào các bro,
    Mình đang dùng Z30- STL 002, cũng được cỡ nửa năm rồi. Hiện giờ máy bị lỗi thoại: mình nói, phía đầu bên kia lúc thì nghe nhỏ, lúc không nghe được luôn - gọi là "hư mic" đi. Còn lại các chức năng khác đều ổn. Mình test bằng BBVE thì thu âm vào vẫn nghe bình thường mới ghê.
    Có ai mắc lỗi này chưa giúp mình với ạ. Mình đang định đi bảo hành nhưng nghe nhiều bạn bảo sửa cái này hư cái kia, luộc đồ tùm lum...
    Ai có kinh nghiệm bảo hành rồi chia sẻ với ạ. Không ra ăn hành với nó chắc nản luôn...
    Xin cảm ơn ạ.
    Khâu bảo hành kém. Như e đag ở nhật đt lỗi mà dính phần cứng chỉ trong 3 nốt nhạc có máy mới

Sent from my passport using Tapatalk

máy mình hỏng cảm biến tiệm cận với cảm biến ánh sáng, đem đến TC 5 tuần lễ chưa thấy hồi âm. Hỏi nhân viên điện thoại đâu xài được trả lời tỉnh bơ: cái này tại điện thoại anh hư phải đem qua Mã Lai sửa, mai mốt đem về sẽ trừ bảo hành cho anh. Bó tay, mai lên TC hỏi giám đốc bển nghỉ xài điện thoại 24 tiếng đưa đt mình mượn đỡ

Cảm ơn các đồng chí đã đóng góp ý kiến, mới đầu nghe cũng hơi sợ.
    Nhưng sau khi rước em nó về từ trung tâm thì thấy ổn rồi, ko bị sứt mẻ, hư vặt gì cả (tạm thời là vậy) .
    Nhân viên phục vụ cũng rất tốt nhé. Các bạn yên tâm

Trích dẫn Gửi bởi Danny19
    Cảm ơn các đồng chí đã đóng góp ý kiến, mới đầu nghe cũng hơi sợ.
    Nhưng sau khi rước em nó về từ trung tâm thì thấy ổn rồi, ko bị sứt mẻ, hư vặt gì cả (tạm thời là vậy) .
    Nhân viên phục vụ cũng rất tốt nhé. Các bạn yên tâm
    Mình đã được đổi máy mới sau hai tháng chờ đợi. Ghét, bán luôn

Các Chủ đề tương tự

1. Camera lật: Giải pháp thông minh hay chỉ là mánh khóe quảng cáo?
    Bởi linhvnt trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 07-09-2015, 12:19 AM
  2. SlickTasks 2.0.5 - Quản lý công việc thông minh trên BlackBerry
    Bởi trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 13-12-2014, 08:44 PM
  3. BlackBerry LifeStyle Store chính thức khai trương tại TP. Hồ Chí Minh
    Bởi xemtruoc789 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 08-01-2013, 04:55 PM
  4. Trả lời: 38