Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    Guest
    BlackBerry

Passport chính thức ra mắt vào ngày 24/09, và được bán ra ngay sau đó tại Anh, Mỹ, Canada thì đến tận hôm nay mới được bán ra tại 2 nước Italia và Tây Ban Nha. Tại Tây Ban Nha, mới chỉ có nhà mạng Vodafone được quyền bán, và hiện chỉ bán tại các cửa hàng, sang tuần mới có bán online trên website của họ. Còn tại Italia, cũng chỉ có một vài nhà mạng được lựa chọn để bán ra Passport tại đây với mức giá €649 (khoảng 17,2 triệu VND) đã bao gồm thuế.

Như vậy có thể thấy, Việt Nam vẫn là thị trường có mức giá bán Passport được coi là thấp nhất thế giới. Tuy nhiên, do lượng cung không đủ cầu nên hiện tại rất nhiều BBers tại Việt Nam vẫn phải chờ đợi để được sở hữu chiếc điện thoại "khủng" này. Khủng cả về tính năng, cấu hình, pin cũng như mức độ chịu đựng bền bỉ của nó

Guest
    Chưa thấy ai trả lời nhỉ. Giá ở việt nam vậy là ngọt rồi. Đang gom lúa chờ thu mùa thôi

Guest
    Ngọt quá mà không dám mua vì vấn đề "đầu tiên" ops:

Bác Hồ không cho phép ops:

Việt Nam bán giá thấp nhất thì chưa chắc rồi. Nhà cháu thấy giá PP từ Hồng Kông về còn êm hơn ạ. Còn giá khi hàng về bán tại Việt Nam thì lại do TG, thị trường Việt Nam thời điểm đó quyết định.
    Còn sẵn hàng và dễ mua hơn cả phải là bên UK, giá do tính bằng £ nên có thể cao, nhưng fan BlackBerry bên đó ko như các nước khác và Việt Nam mềnh, ko máu và mặn mà PP nên dù hot vẫn dễ mua hơn các nước khác.
    So thời điểm này, các TG thích đánh hàng PP từ Hồng Kông >Đại lục> Việt Nam do giá mềm nhất.

FROM Z

Trích dẫn Gửi bởi bitis06
    Việt Nam bán giá thấp nhất thì chưa chắc rồi. Nhà cháu thấy giá PP từ Hồng Kông về còn êm hơn ạ. Còn giá khi hàng về bán tại Việt Nam thì lại do TG, thị trường Việt Nam thời điểm đó quyết định.
    So sánh giá thì theo giá niêm yết, giá chính hãng, còn so sánh chính hãng với "chợ đen" thì khập khiễng quá Vì bạn "đánh hàng" từ HK về với số lượng lớn và không kèm bảo hành, bạn có thể deal được mức giá thấp hơn khá nhiều. Chuyện bình thường thôi mà

không liên quan nhưng bbm vẫn không được bảo mật nhất đâu các bác nhé.vẫn dễ bị đánh cắp dữ liệu thông qua những app market như thường

http://time.com/3558331/secure-messaging-systems-eff/

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi HarryNguyen
    không liên quan nhưng bbm vẫn không được bảo mật nhất đâu các bác nhé.vẫn dễ bị đánh cắp dữ liệu thông qua những app market như thường

http://time.com/3558331/secure-messaging-systems-eff/
    Mình nghĩ bạn đọc chưa kỹ bài đó

Guest
    Anh vnbb anh có biết vì sao mà z30 lên leack 10.3 cùng bản với z10 mà chụp hình lại tệ hơn z10 không trong khi 10.2 thì z30 chụp hình đẹp hơn z10 thấy rõ so với q10 cũng vậy ?
    P/s: em xin lỗi vì em đã hỏi trong topic này

Guest
    mai em đi SING tính mua 1 ẻm. Không biết giá có thơm hơn không nhỉ?

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Summer Sale: BlackBerry giảm giá cho Priv, Passport và Passport SE
    Bởi mr.hung210693 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 29-06-2016, 02:18 PM
  2. So sánh Passport Silver Edition với Passport AT&T
    Bởi TuanTran1106 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 07-08-2015, 12:57 AM
  3. OS 10.3.1.1949 cho Passport - Có anh em nào dùng Passport muốn "thử" bản này không?
    Bởi duhocdailoanx1 trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 16-02-2015, 12:39 AM
  4. Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 08-01-2015, 11:45 PM
  5. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 30-07-2014, 09:12 AM