Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    Guest
    Chào các bác.
    Theo tiêu đề em PP của e mới bị cách đây 1 tuần, từ sáng tới trưa là cạn pin còn 20%, mặc dù không chạy phần mềm nào cả. E nghĩ là do chạy ngầm nhưng e load bản ó mới nó vẫn bị vậy. Bác nào có kinh nghiệm chỉ e khắc phục với ạ.
    Em cảm ơn.

Bạn kiểm tra lại quyền cung câp cho các phần mềm coi.
    Bạn thử liệt kê 1 số app bạn cài cho mọi người xem thử.

Trích dẫn Gửi bởi Chauvu
    Chào các bác.
    Theo tiêu đề em PP của e mới bị cách đây 1 tuần, từ sáng tới trưa là cạn pin còn 20%, mặc dù không chạy phần mềm nào cả. E nghĩ là do chạy ngầm nhưng e load bản ó mới nó vẫn bị vậy. Bác nào có kinh nghiệm chỉ e khắc phục với ạ.
    Em cảm ơn.
    Trước mình xài thì PP đặc biệt hao pin khi lướt web. Nếu push mail không thôi thì không sao chứ lươt web là nút pin như nút sữa :|

Dự là bác cài app Androi ? right ? )

Cài app Android cũng thể hết pin nhanh như vậy được . Bác cài rom rồi k cài thêm gì nữa, theo dõi lại xem sao

Sao mình đang xài 10.3.2 mới cài android fb mess Tapatalk viber zalo ola hdviet.. để 2g WiFi on cả ngày mail 7-8 cái mà tối về 9h vẫn còn 35-40 dù đọc sách trêm kindle 10 tầm 2-3h nữa. Bác thử xem lại bản rom xem sao

Cám ơn các giúp đỡ của các bác, đúng là bữa h e cài thêm app VietcomBank plus vào thì 1 tuần vừa rồi bị nóng máy và xuống pin trầm trọng vậy. Vậy e có nên autoload lại cho sạch ko ạ, hơi ngại vì nếu autoload lại thì e phải chạy ra đăng ký rất nhiều thủ tục bên ngân hàng.

Trích dẫn Gửi bởi hmg
    Sao mình đang xài 10.3.2 mới cài android fb mess Tapatalk viber zalo ola hdviet.. để 2g WiFi on cả ngày mail 7-8 cái mà tối về 9h vẫn còn 35-40 dù đọc sách trêm kindle 10 tầm 2-3h nữa. Bác thử xem lại bản rom xem sao
    E cũng mới up rom 10.3.2.680 rồi mà ko khá hơn, trước đây 1 tuần PP của e cũng trụ đc 2 ngày.

Trích dẫn Gửi bởi Thanh Niên Nghiêm Túc !
    Cài app Android cũng thể hết pin nhanh như vậy được . Bác cài rom rồi k cài thêm gì nữa, theo dõi lại xem sao

View attachment 22073
    Như vậy là ăn rất ác đúng ko bác

Trích dẫn Gửi bởi Chauvu
    Cám ơn các giúp đỡ của các bác, đúng là bữa h e cài thêm app VietcomBank plus vào thì 1 tuần vừa rồi bị nóng máy và xuống pin trầm trọng vậy. Vậy e có nên autoload lại cho sạch ko ạ, hơi ngại vì nếu autoload lại thì e phải chạy ra đăng ký rất nhiều thủ tục bên ngân hàng.
    Bạn thử xóa cái app VietcomBank plus đi xem sao

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Chia sẻ] Cảm nhận nhanh về BlackBerry Passport sau vài ngày sử dụng
    Bởi dienthoaionline trong diễn đàn Tổng quan về BlackBerry 10
    Trả lời: 278
    Bài viết cuối: 18-05-2017, 05:30 PM
  2. Pin Passport tụt nhanh
    Bởi lanlytu2323 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 20-02-2016, 05:09 PM
  3. Passport pin sụt nhanh
    Bởi tuytuy trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 21-10-2015, 10:53 AM
  4. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 24-10-2014, 06:46 PM
  5. Sử dụng tốt hơn, nhanh hơn với các chức năng/thao tác trên BlackBerry Passport (10.3)
    Bởi khiphothi90 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 05-10-2014, 10:30 PM