Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13
    Guest
    BlackBerry

Classic sẽ chính thức được ra mắt vào ngày 17/12 tại 3 thành phố: New York, Singapore và Frankfurt. Đây là một chiếc BB10 mang đậm phong cách truyền thống của BlackBerry nhất với thiết kế theo dòng Bold cùng với dãy phím cứng chức năng quen thuộc. Đi kèm với nó là bản OS 10.3.1 được cập nhật và bổ sung những tinh túy của BBOS lên BB10, hứa hẹn sẽ giúp cho BlackBerry Classic khai thác triệt để những thế mạnh vốn có của BB10 cùng với những tiện ích tuyệt vời từ BBOS.

Bạn có

mong chờ thiết bị này không? Hãy chia sẻ cho BlackBerry cũng như mọi người thấy những gì về BlackBerry Classic đã hấp dẫn bạn, lý do tại sao bạn cần nó, và thậm chí là lý do tại sao bạn không thể sống mà không có BlackBerry để sử dụng #INeedMyBB.

Và điều khá thú vị là khi bạn chia sẻ câu chuyện của bạn với Hashtag #INeedMyBB, BlackBerry sẽ thêm hình ảnh cá nhân (avatar) của bạn ngay lập tức vào bức tranh khảm chiếc BlackBerry Classic (hình trên). Tấm hình trên chính là được ghép lại bởi Avatar của những người đang mong chờ BlackBerry Classic, nó vẫn chưa hoàn thiện, và đang chờ thêm avatar của các bạn để khảm thêm cho nó

Để tham gia chia sẻ đồng đóng góp avatar của bạn cho tấm tranh khảm BlackBerry Classic được hoàn thiện, các bạn vào link sau:
    • BlackBerry.com/INeedMyBB
    Sau đó nhấn vào nút Add Me, và chia sẻ lý do bạn mong chờ BlackBerry Classic lên Facebook hoặc Twitter. Và để tìm xem bạn đã có mặt trên bức tranh khảm đó chưa thì nhấn nút Find Me để kiểm tra nhé

View more random threads:

Đã có mặt trên tấm hình Classic Mosaic

Guest
    Hay quá nhưng từ ngày thấy em PP rồi thì ko mong ngóng em classic nữa

Mình không có ý định phản bội vợ cũ để theo hotgirl mới này, tuy nhiên vẫn ngóng xem 1 số chi tiết của em nó có đúng như mình đoán không? hihihi

Há há!

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Đã có mặt trên tấm hình Classic Mosaic

Vui lòng cho biết bác nằm ở đâu
    Còn e thì nằm chỗ vòng sáng xanh dương gần ngón trỏ

Trò này vui nhở, nhưng avt mà không biến màu thì vui nữa )

Tìm mờ cả mắt chả thấy hình của mình đâu cả

-.- ko ổn rồi. Mình quên. Share toàn bằng tiếng việt. Không viết bằng tiếng anh. Có sao không nhĩ?

Guest

Guest
    Á giờ nó mới có thêm cái chấm xanh nhấp nháy thì mình mới tìm được vị trí của mình, hehe.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Sửa Q10 hay lên đời Classic/Z30
    Bởi thienchanhtran trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 22-02-2016, 11:48 AM
  2. Hình ảnh chiếc BlackBerry Classic mạ vàng đỏ (Rose Gold) của Khloe Kardashian
    Bởi beptruongphat263 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 14-01-2015, 12:28 AM
  3. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 10-01-2015, 10:37 AM
  4. [Rò rỉ] Hình ảnh về chiếc BlackBerry Classic màu đồng (Bronze)
    Bởi giangdaigia16 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 23-12-2014, 03:45 PM
  5. BlackBerry Passport và BlackBerry Classic: Chiếc điện thoại nào hấp dẫn với bạn hơn?
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 11-09-2014, 09:38 PM