Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20
    Mình có con Z10-01 mấy hôm nay đang sử dụng là nó bị đơ lại rồi tối dần màn hình rồi lịm. Giữ nguồn khởi động lại thì nó load os được 1 tý vong tròn rồi cũng lịm dần luôn! Mất vài lần giữ nguồn khởi động may ra lại lên được và dùng 1 thời gian các tác vụ nặng thì nó lạị lịm dần. Đã cắm bb link để cứu dữ liệu rồi wipe cài lại os nhưng khi vào được 1 lúc lại lịm không hiểu sao nữa! Đáng chán chả biết xử lý sao? Máy dùng rom offical nên cứ nghĩ cái androi run time nó lỗi khi chạy app androi nhưng khi reset factory cũng vẫn vậy. Bác nào có cao kiếm chỉ giáo em với! nó load không lên xong cứ tối om chỉ có tý đèn nền rồi 1 lát lại tự khởi động load os lại. huhu

Guest
    vnbb drtiendiep chuotgao izal NoShamMing Có cao kiến gì không ạ? ôg chú xài con Z10 thấy lỗi bực quá sang nhượng cho em con này luôn rồi! Giờ sao cứu đc nó đây ạ? Không biết lỗi gì? Em mới dùng qua bb10 1 thời gian nên không vọc vạch được nhiều!

Thay cục pin khác thử xem nhé bạn.

Trích dẫn Gửi bởi adn264
    nó load không lên xong cứ tối om chỉ có tý đèn nền rồi 1 lát lại tự khởi động load os lại
    Có đoạn này không hiểu lắm. Bạn đang load gì vậy.
    Bạn cứ thử kiểm tra lại pin đi. Cắm sạc và dùng xem nó có lịm không.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi NoShamMing
    Có đoạn này không hiểu lắm. Bạn đang load gì vậy.
    Bạn cứ thử kiểm tra lại pin đi. Cắm sạc và dùng xem nó có lịm không.
    Là load os đó bạn! Nó đến đoạn vòng tròn load đc 1 tý rồi dừng và cứ thế tối dần, rồi 1 lát tự khởi động lại như vậy xong lại lịm.

Bạn dùng Sachesi à. Thử Autoloader lại con có đc không.

Guest
    Em tính chiều nay mang ra Toàn Châu bảo hành xem sao bác ạ. Xem họ phán sao? dù sao máy còn bảo hành đến hết tháng 12 cơ. Đang băn khoăn họ bảo hành có uy tín không! NoShamMing

Trích dẫn Gửi bởi chuotgao
    Thay cục pin khác thử xem nhé bạn.
    Chắc không phải do pin đâu vì lúc dùng được lúc nó lại chả lên cho! Đang tính đi bảo hành xem nguồn sao? Bạn thấy được không?

Bảo hành đi bác ơi, nhắc z10 giờ ngán quá đi mất. Hồi đầu mê gã vì đẹp trai, gắn bó hơn năm rồi mới thấy đủ thứ lỗi

Trích dẫn Gửi bởi adn264
    Chắc không phải do pin đâu vì lúc dùng được lúc nó lại chả lên cho! Đang tính đi bảo hành xem nguồn sao? Bạn thấy được không?
    Còn bảo hành thì cứ mang đi. Tội gì. Trước ở Phạm Tuấn Tài mình thấy ok. Còn Toàn Châu thì chưa đi bh lần nào

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối