Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15
    Em mới dùng BB Q10 at&t lúc mua đã được up lên 10.3.2.2339, lúc mua máy về thấy thông báo update BBM thì em update luôn, xong mở ra thì bị lỗi thế này. Em dùng gói 3G thường, không dùng BIS, dùng 3G hay wifi máy em vẫn hiện chùm dâu. Có cách nào khắc phục không ạ?
    Em cảm ơn trước ạ!

Guest
    Máy mình thì Q10.. mua tại cửa hàng là máy No BBM.. mua về 3G..Wifi ầm ầm..chỉ có BBM và blackberry protect là k xài được.. ( BBM của mình báo lỗi giống bạn )/.. và mới đây mình mới đăng ký BiS sim viettel..đã thành công.. lướt web ok ngon lành... nhưng đang điên đầu vụ " chùm dâu " không hiện.. dú bật wifi hay 3g ( data ON ) vẫn k hiện " chùm dâu ".. Bạn nào biết chỉ giáo với!

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi BlackBerry Q10-003
    Máy mình thì Q10.. mua tại cửa hàng là máy No BBM.. mua về 3G..Wifi ầm ầm..chỉ có BBM và blackberry protect là k xài được.. ( BBM của mình báo lỗi giống bạn )/.. và mới đây mình mới đăng ký BiS sim viettel..đã thành công.. lướt web ok ngon lành... nhưng đang điên đầu vụ " chùm dâu " không hiện.. dú bật wifi hay 3g ( data ON ) vẫn k hiện " chùm dâu ".. Bạn nào biết chỉ giáo với!
    Trước khi đk bis chùm dâu có hiện không bạn?
    Và sau khi đk bis bạn có dùng được BBM không?

Bạn mua máy no bis thì làm gì có BBM!!!!

Trích dẫn Gửi bởi Nông Văn Dân
    Bạn mua máy no bis thì làm gì có BBM!!!!
    Thế có ảnh hưởng gì k bạn ha? Mình ở hcm..mình mới mua hôm qua tại cửa hàng mobigò..màu trắng.. máy khá đẹp.

Không sao, chỉ không BBM và Protect được thôi còn các chức năng khác bình thường! Gia rẻ hơn loại có bis, khi mua bạn sẽ được thông báo chứ? Mà sao mấy ngày nay BlackBerry 10 no bis về nhiều thế nhỉ?

Không sao, chỉ không BBM và Protect được thôi còn các chức năng khác bình thường! Gia rẻ hơn loại có bis, khi mua bạn sẽ được thông báo chứ? Mà sao mấy ngày nay BlackBerry 10 no bis về nhiều thế nhỉ?
    Mình đã mang ra mobigo trả lại lấy tiền về và ghé dâu đen lấy cây màu trắng bb9780 rồi..máy đẹp.. Không biết giờ mà mua 9780 vậy có lỗi thời lắm không bạn..?..mình mới qua dòng bb xài nên k rành..

Bạn mua bao nhiêu tiền? Nhu cầu của bạn thế nào thì mới tư vấn được chứ!

Bạn mua bao nhiêu tiền? Nhu cầu của bạn thế nào thì mới tư vấn được chứ!
    Nhu cầu nhỏ gọn..sóng sánh nghe gọi to rõ....pin kha khá..hơn 1 ngày xíu cũng đc....có thể tuỳ biến được 1 vài ứng dụng bên ngoài..ví dụ như đổi màu led..và nhiều cái khác nữa.. Mình mua 9780 rồi bạn..mình mua 1tr490 tạ dâu đen đg Lê Hồng Phong..mới mua chiều qua..thấy xài ok.. Nhưng ý mình là bây giờ mà mua 9780 có quá lỗi thời không...9780 này còn HOT lắm không..hay nó "nguội" rồi..

Dùng BB chưa bao h lỗi thời. Chỉ là BBOS nó không đáp ứng được hết nhu cầu ứng dụng theo trào lưu hiện tại thôi. Qua BB10 sẽ khác.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối