Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Hub attachment files

Guest
    Các bạn cho mình hỏi, các files đính kèm khi nhận email, ví dụ như các files word, excel,... sau khi mình load về đề xem trực tiếp bên trong hub luôn (chứ không save về) thì nó lưu ở đâu? Mình hỏi câu này vì các files này mình có thể xem offline đc khi không có internet.
    Nếu mình không kiểm soát đc chỗ lưu trữ các file này thì theo thời gian, số lượng file quá lớn có làm ảnh hưởng đến bộ nhớ của máy hay không?
    Thanks ,

1. Nếu có hay không save về thì file vẫn lưu trong bộ nhớ máy thôi vì tất nhiên không thể lưu trên CPU hay RAM được rồi ).
    2. Tất nhiên là có nhé.

Trích dẫn Gửi bởi Tuan_Milano
    Các bạn cho mình hỏi, các files đính kèm khi nhận email, ví dụ như các files word, excel,... sau khi mình load về đề xem trực tiếp bên trong hub luôn (chứ không save về) thì nó lưu ở đâu? Mình hỏi câu này vì các files này mình có thể xem offline đc khi không có internet.
    Nếu mình không kiểm soát đc chỗ lưu trữ các file này thì theo thời gian, số lượng file quá lớn có làm ảnh hưởng đến bộ nhớ của máy hay không?
    Thanks ,
    Nói luôn là file đính kèm bạn load xem là khi bạn chạm vào nó đã được tải về rồi chứ không phỉa không tải mà xem được đâu ở đây tải và lưu (Save as) họ định nghĩa khác nhau.

Nằm trong cache của bộ nhớ đó bạn Bạn bấm dấu 3 chấm dọc > Attachments : nằm trong đó. Dĩ nhiên là theo thời gian nếu số lượng file quá lớn sẽ chiếm bộ nhớ máy rồi. Bạn không Save as thì không tìm được trong bộ nhớ lưu trữ.

Các Chủ đề tương tự

1. Gửi mail đính kèm file từ các file Attach của các mail khác nhanh chóng với Hub Attachment
    Bởi susuno135 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 17-01-2017, 12:11 PM
  2. OS: 10.3.2.680 // SR: 10.3.2.440 update files for PassportSQW100-x
    Bởi trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 12-05-2015, 08:58 AM
  3. Những files bar của OS 10.3.0.140 có thể chạy được trên OS 10.2.1
    Bởi phuong_gdvn trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 219
    Bài viết cuối: 22-06-2014, 10:54 PM
  4. Files and Folders [UPDATE v6.0] - Quản lý files hiệu quả trên Playbook