Kết quả 1 đến 5 của 5
    Chào các bạn,

Tôi bị hiện tượng lạ với Viber trên máy BB Passport của mình: tự dưng mấy hôm trước có hiện tượng sync contac khi bật Viber nhưng sau đó thì toàn bộ danh sách bị rút gọn đi rất nhiều... mặc dù là tôi vẫn có contact rất nhiều trong danh bạ, và các contact đó vẫn có dùng Viber nhưng tôi đều không search và thấy trong Viber khi tôi muốn chat hay gọi.

Tôi có nhớ là hôm đó tôi có dùng cả Skype trước khi bật Viber.

Các bạn có biết hiện tượng đó là sao và giải quyết ntn ko? Cảm ơn nhiều!

Bạn có update lên version mới hơn không? Mình cũng bị khi cài version cao. Thử bản này xem viber-5-6-5-1873

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi quirom
    Bạn có update lên version mới hơn không? Mình cũng bị khi cài version cao. Thử bản này xem viber-5-6-5-1873
    Cảm ơn bạn, đây chính là bản Viber mình đang dùng thì tự dưng có hiện tượng lỗi đấy, mình đã thử cài lại bản thấp hơn 5-6-0 và cả các bản cao hơn để thử (nhưng ko khởi động dc ) đều không ăn thua, giờ lại quay về bản 5-6-5 này mà ko có đủ contacts.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi NgBac
    Cảm ơn bạn, đây chính là bản Viber mình đang dùng thì tự dưng có hiện tượng lỗi đấy, mình đã thử cài lại bản thấp hơn 5-6-0 và cả các bản cao hơn để thử (nhưng ko khởi động dc ) đều không ăn thua, giờ lại quay về bản 5-6-5 này mà ko có đủ contacts.
    Oh, mình chỉ bị với version cao hơn, dùng bản này thì không bị. Ah, khi bị, nếu đổi trong danh bạ thêm +84 thì nó lại xuất hiện trong viber, khó hiểu

Trích dẫn Gửi bởi quirom
    Oh, mình chỉ bị với version cao hơn, dùng bản này thì không bị. Ah, khi bị, nếu đổi trong danh bạ thêm +84 thì nó lại xuất hiện trong viber, khó hiểu
    Tuyệt!
    Mình vừa mới thử add +84 vào vài số điện thoại trong danh bạ thì đã xuất hiện và cho mình chat, gọi dễ dàng hơn trong Viber rồi, its nhất thì tạm thời có giải pháp đã. Sẽ tiếp tục tìm hiểu thêm nguyên nhân và cách xử lý.. Cảm ơn bạn rất nhiều!!

Các Chủ đề tương tự

1. Xin trợ giúp vấn đề zalo, viber trên Passport.
    Bởi autokhangthinh732000 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 17-12-2016, 09:08 AM
  2. xin giúp đỡ Viber bị lỗi trên passport
    Bởi giangdaigia16 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 04-11-2016, 04:18 PM
  3. Viber cho BB10 & khắc phục lỗi không đồng bộ danh bạ trên Viber
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 02-10-2016, 10:48 PM
  4. Contact trên Passport
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp