Kết quả 1 đến 3 của 3
    Anh em BB cho mình hỏi có cách nào loại những file âm thanh ra khỏi trình chơi nhạc của BB10 không?
    Ví dụ như mấy file ringstone hoặc file audio thâu âm (nói chung là không phải là nhạc), thì cứ có mặt trên máy hay thẻ nhớ là nó gom vào hết. Nên cứ Play all là phải nghe luôn những file này, cứ phải Next thủ công, khá là khó chịu.

P/S: mình không muốn dùng cách ẩn file như đã có ở topic hướng dẫn , vì vẫn cần sử dụng file đó

Trích dẫn Gửi bởi quirom
    Nên cứ Play all là phải nghe luôn những file này, cứ phải Next thủ công, khá là khó chịu.
    Tạo Play List rồi chơi theo list đó cho tiện đi bạn

Trích dẫn Gửi bởi quirom
    Anh em BB cho mình hỏi có cách nào loại những file âm thanh ra khỏi trình chơi nhạc của BB10 không?
    Ví dụ như mấy file ringstone hoặc file audio thâu âm (nói chung là không phải là nhạc), thì cứ có mặt trên máy hay thẻ nhớ là nó gom vào hết. Nên cứ Play all là phải nghe luôn những file này, cứ phải Next thủ công, khá là khó chịu.

P/S: mình không muốn dùng cách ẩn file như đã có ở topic hướng dẫn , vì vẫn cần sử dụng file đó
    Bạn tham khảo cách trong bài viết này xem nhé.
    Tips Cách đơn giản để ẩn ảnh, video trong ứng dụng Pictures, Videos của BB10

Chú ý là các file không hiện lên trong ứng dụng Pictures, Videos nhưng vẫn có thể xem được bằng cách sử dụng File Manager nhé.

Các Chủ đề tương tự

1. Neutron Music Player [Update v1.71] - Trình nghe nhạc cực mạnh cho PlayBook và BB10
    Bởi rhhdgh trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 259
    Bài viết cuối: 27-11-2015, 09:10 PM
  2. vấn đề về nhạc, nhạc chuông, audio book trên bb10
    Bởi khoailang trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 06-11-2015, 10:09 AM
  3. Trả lời: 139
    Bài viết cuối: 31-08-2015, 02:54 PM
  4. Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 05-12-2014, 01:27 PM
  5. ID3IOT - Chỉnh sửa thông tin file audio (ID3 tag)
    Bởi alolacongay02 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 11-04-2014, 03:47 PM