Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    Trong hội nghị thượng đỉnh về an ninh bảo mật tại New York hồi giữa năm,

BlackBerry đã thông báo hãng đã mua lại công ty bảo mật SecuSmart. Một công ty chuyên sản xuất chip mã hóa giọng nói được sử dụng trong

Chính phủ

Đức. Đây là một thương vụ nhằm bổ sung và khẳng định vị trí hàng đầu trong lĩnh vực

bảo mật di động của BlackBerry.

Theo một báo cáo từ phương tiện truyền thông của Đức thì dường như BlackBerry và chính phủ Đức đã thực hiện một thỏa thuận "chống gián điệp" khi thực hiện thương vụ mua bán này.

BlackBerry sẽ "ủy quyền cho Văn phòng Liên bang về an ninh của Chính phủ Đức để xem và kiểm soát các mã nguồn của hệ điều hành BlackBerry. Các báo cáo về lỗ hổng bảo mật phải thông báo cho công ty và Chính phủ liên bang ngay lập tức"

Mặc dù được mua lại bởi một công ty của Canada, nhưng quá trình sản xuất và phát triển của

Secusmart được cho là vẫn ở lại Đức. Thỏa thuận này nhằm buộc BlackBerry không tiết lộ chi tiết về công nghệ của SecuSmart cho các tình báo nước ngoài.
    Theo: N4BB

BlackBerry đã bảo mật lắm rồi bây giờ lại tăng cường thêm nữa thì quá cứng. Mình mới cài mật khẩu hình ảnh đã run tay mở không nổi rồi không dám đòi hỏi hơn nửa. Đt khác mở khóa nhiều lần sai cũng không sợ. BlackBerry thì. . .

Trích dẫn Gửi bởi kong
    BlackBerry đã bảo mật lắm rồi bây giờ lại tăng cường thêm nữa thì quá cứng. Mình mới cài mật khẩu hình ảnh đã run tay mở không nổi rồi không dám đòi hỏi hơn nửa. Đt khác mở khóa nhiều lần sai cũng không sợ. BlackBerry thì. . .
    em thì chả dám đặt mật khẩu ảnh rung tay 10 lần là mệt mỏi luôn

Chưa thử..

Trích dẫn Gửi bởi romeo1590
    em thì chả dám đặt mật khẩu ảnh rung tay 10 lần là mệt mỏi luôn
    Đố bạn làm sai được mật khẩu ảnh 10 lần liền đấy, làm được mình tặng chiếc Passport :P

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Đố bạn làm sai được mật khẩu ảnh 10 lần liền đấy, làm được mình tặng chiếc Passport :P
    thôi PP bác để xài đi

Trích dẫn Gửi bởi romeo1590
    thôi PP bác để xài đi
    bác vnbb troll bác đó, picture password chỉ được 5 lần, rồi đến chữ blackberry, và 5 lần password thường, chứ ko phải 10 lần picture password đâu

Trích dẫn Gửi bởi samview
    bác vnbb troll bác đó, picture password chỉ được 5 lần, rồi đến chữ blackberry, và 5 lần password thường, chứ ko phải 10 lần picture password đâu
    ra là thế

E dùng 2 máy làm sai 10 lần có dc tính ko ạ:-/

Em vẫn khoái dùng mật khẩu hình ảnh ). Mỗi lần mở khóa cứ phải gọi là cố tình để người khác nhìn mình mở ) ). Mở xong sẽ là màn trả lời câu hỏi cho mấy đứa bạn, đại loại là "mật khẩu kiểu gì thế" =))

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Phỏng vấn người sáng lập SecuSmart của BlackBerry
    Bởi semtop02 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 13-03-2015, 11:53 AM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 12-03-2015, 12:36 PM
  3. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 02-08-2014, 09:55 AM
  4. Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 01-08-2014, 11:24 AM