Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    Guest

BlackBerry muốn đảm bảo cho người hâm mộ BlackBerry biết họ là người đầu tiên biết thông tin mới nhất về

BlackBerry Passport và khi nào họ có thể mua nó. Hôm nay một trang web về việc đăng ký nhận thông tin về nó đã được mở. Với trang Web này, người dùng chỉ việc điền một số thông tin nhỏ như tên và Email, quốc gia của mình. Khi có thông tin mới nhất về thiết bị này, BlackBerry sẽ gởi Email cho bạn. Một việc làm khá đơn giản.

BlackBerry Passport dự kiến sẽ được ra mắt trong hơn một tháng nữa nhưng qua những hình ảnh và Video demo nhỏ của nó đã tạo ra rất nhiều thích thú đến người dùng. Thông tin về việc đăng ký này các bạn có thể tham khảo tại ĐÂY

Guest
    Em lạy các anh, đừng đưa tin PP nữa, vã lắm rồi

Em đã đăng ký

Guest
    Em đã đăng ký

Chả cần đăng ký, có thì truyền thông cũng ầm ầm lên rồi.hihi

Trích dẫn Gửi bởi thanhbinhdnhk
    Đăng ký này là một cách BlackBerry khảo sát mức độ quan tâm của người dùng đến BlackBerry mà , bác cùng thêbhiện mức độ quan tâm của người dùng Việt Nam đi

Trích dẫn Gửi bởi thanhbinhdnhk
    Đăng ký này là một cách BlackBerry khảo sát mức độ quan tâm của người dùng đến BlackBerry mà , bác cùng thêbhiện mức độ quan tâm của người dùng Việt Nam đi

Trích dẫn Gửi bởi ludarao
    Đúng là có lựa chọn quốc qia, có thể Blackberry luôn tiện khảo sát xem quốc gia nào quan tâm đến em PP này, anh em vào đăng ký để cho Blackberry thấy VN chúng ta quan tâm đến PP, cho ra mắt PP ở VN sớm sớm

Trích dẫn Gửi bởi ludarao
    Đúng là có lựa chọn quốc qia, có thể Blackberry luôn tiện khảo sát xem quốc gia nào quan tâm đến em PP này, anh em vào đăng ký để cho Blackberry thấy VN chúng ta quan tâm đến PP, cho ra mắt PP ở VN sớm sớm

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 19-11-2016, 08:48 PM
  2. Help _ Lỗi không đăng nhập BlackBerry Protect trên BlackBerry passport silver
    Bởi chuyendungdespam6 trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 19-10-2015, 09:06 AM
  3. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 13-01-2015, 12:36 AM
  4. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 13-10-2014, 09:37 AM
  5. Virgin Mobile mở trang web đăng ký trước BlackBerry 10
    Bởi NguyenThiSau1966 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 10-01-2013, 03:30 PM