Kết quả 1 đến 5 của 5
    Guest
    Xin chào cả nhà,
    Hôm vừa rồi em bị mất PP SE mới dùng đc có hơn 1 tháng. Ngay khi mất em đã đăng nhập blackberry id để wipe máy, lock và flag as stolen. Nhưng khi đó điện thoại chưa kết nối internet nên tất nhiên các thao tác đó chưa hoàn tất được. Khổ nỗi sau đó đứa em em nó táy máy thế nào nó lại vào phần remove device nên giờ em chịu chết vì thiết bị đó đã bị xóa khỏi Blackberry protect rồi và em không thể quản lý thiết bị từ xa được nữa. Em xin nhờ các cao thủ tư vấn có cách nào cứu vãn, add lại thiết bị đó vào blackberry protect được không ạ?
    Em cám ơn!

Trích dẫn Gửi bởi pigmaria
    Xin chào cả nhà,
    Hôm vừa rồi em bị mất PP SE mới dùng đc có hơn 1 tháng. Ngay khi mất em đã đăng nhập blackberry id để wipe máy, lock và flag as stolen. Nhưng khi đó điện thoại chưa kết nối internet nên tất nhiên các thao tác đó chưa hoàn tất được. Khổ nỗi sau đó đứa em em nó táy máy thế nào nó lại vào phần remove device nên giờ em chịu chết vì thiết bị đó đã bị xóa khỏi Blackberry protect rồi và em không thể quản lý thiết bị từ xa được nữa. Em xin nhờ các cao thủ tư vấn có cách nào cứu vãn, add lại thiết bị đó vào blackberry protect được không ạ?
    Em cám ơn!
    k thể giúp được bạn nhưng mình hơi thắc mắc: "Bạn nói gì không hiểu... Mất máy...rồi sau đó đưa em nó táy máy... vậy máy đã mất chưa" >>>>

Trích dẫn Gửi bởi ThoaiNguyen1410
    k thể giúp được bạn nhưng mình hơi thắc mắc: "Bạn nói gì không hiểu... Mất máy...rồi sau đó đưa em nó táy máy... vậy máy đã mất chưa" >>>>
    Ý bạn ấy là mất máy rồi, dùng Protect trên Web đã bị xóa thiết bị bởi đứa em đó.

Ý bạn ấy là mất máy rồi, dùng Protect trên Web đã bị xóa thiết bị bởi đứa em đó.

Xóa bằng Blackberry ID đó bạn. Xóa rồi nên không điều khiển thiết bị từ qua bb protect đc nữa

Các Chủ đề tương tự

1. Device Info X v1.0.0.7 - Show information of your BB10 device
    Bởi alolacongay02 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 15-12-2014, 06:51 PM
  2. Z30 Hỏi "charge your device faster, use the charger that came with this device"
    Bởi too_vn trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 07-05-2014, 06:40 PM
  3. Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 07-02-2014, 05:15 PM
  4. Xạc pin cho Q10 báo "to charge device faster use the charger that came with this device"
    Bởi kiemtien988 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 15-09-2013, 02:38 PM
  5. Hướng dẫn cài hệ điều hành (OS) cho BlackBerry - cách remove battery
    Bởi langkhach03 trong diễn đàn BDM và các vấn đề về cài đặt OS (ROM)
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 14-05-2011, 06:30 PM