Kết quả 1 đến 5 của 5
    Autumn Dynasty - Game Chiến Thuật Tam Quốc
    Game được bán với giá 4.99$ trên Blackberry World nhưng nếu bạn nào muốn chơi free thì cũng có trò này từ Android chuyển sang. Game Autumn Dynasty là tựa game chiến thuật theo thời gian thực lấy bối cảnh thời Tam Quốc. Game có lối chơi độc đáo mà hiếm có game chiến thuật nào có được. Bạn sẽ điều khiển các đội quân của mình chinh phạt các miền đất mới bằng cách vút tay vào màn hình để điều khiển quân chiến đấu.
    Autumn Dynasty lấy bối cảnh thời Xuân Thu chiến quốc tại Trung Quốc. Nhiệm của vụ của bạn trong game là chỉ huy quân đội của bạn đánh chiến và mở rộng lãnh thổ của mình. Trong game bạn sẽ vào vai 1 thủ lĩnh của 1 nhóm nổi dậy chống lại chế độ phong kiến bạc nhược, tham nhũng...Cuộc chiến của bạn là cuộc chiến chính nghĩa giành lấy an bình và cuộc sống tươi đẹp cho người dân.
    Game có cách điều khiển bằng vút tay lên màn hình
    Âm thanh và đồ họa của game sống động, chân thực
    Game chia là nhiều map và chương cho bạn lựa chọn.
    Tính năng game:
    • Game chiến thuật thời gian thực: Xây dựng quân đội, thành trì...nâng cấp quân đội..
    • Cách chơi độc đáo: Vút chạm lên màn hình
    • Đồ họa đẹp chân thực, khắc họa rõ nét thời Xuân Thu
    • Nhiều chế độ chiến đâu và map khác nhau
    • Mở khóa các tính năng đặc biệt
    • Không có shop mua đồ trong game
    Video giới thiệu game:

<div><iframe width="600" height="360" src="https://www.youtube.com/embed/DRk_i1N5TUw?wmode=opaque" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe>
    </div>Download: File apk: http://www.mediafire.com/download/07q2e8ezaj8j7qj/Autumn_Dynasty_v1.02.apkData: http://www.mediafire.com/download/0u0rxma9v80ga41/Autumn+Dynasty+v1.02+Data.zip Hướng dẫn cài đặt: - Download file apk phía trên, convert thành file bar rồi dùng sachesi hay vnbb10 sideload vào máy, bạn nào chưa biết thì đọc topic này http://bbvietnam.com/threads/huong-...-signingkey-moi-theo-bbid.19924/#.UkmWZ4a9Urc - Download và giải nén data phía trên được tập tin com.touchdimensions.autumndynasty, các bạn copy tập tin đó vào điện thoại theo đường dẫn Thiết bị/ misc/ android/ Android/ obb
    Lần đầu post bài, có gì mong mod thông cảm

Sao bác k đổi sẵn file apk sang bar cho ae đỡ khổ. Up lên mấy trang đổi apk-> bar chờ dài cổ có đc đâu/ @@. Nản

Trích dẫn Gửi bởi Mrchao
    Sao bác k đổi sẵn file apk sang bar cho ae đỡ khổ. Up lên mấy trang đổi apk-> bar chờ dài cổ có đc đâu/ @@. Nản
    Bác dùng bản unlock à? Mình thấy bản unlock ko hide dc thanh bar đi nên ko tiện chơi mấy game này đâu.

Bản này back lại thì bị lỗi bật ra và tự tắt. Mình dùng 10.2 leak.

Uk. Mình unlock luon. Mà game này có native cho z10 rồi thì fải. Bác nào c.sẻ file bar thì tốt qá

Trích dẫn Gửi bởi lamiu94
    Bác dùng bản unlock à? Mình thấy bản unlock ko hide dc thanh bar đi nên ko tiện chơi mấy game này đâu.

Các Chủ đề tương tự

1. Ant Raid [Update v1.0.3] - Chiến binh kiến - Game chiến thuật hay và lạ cho PlayBook
    Bởi alolacongay02 trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 23-10-2014, 09:39 AM
  2. em mua game Autumn Dynasty 4.99$ bị trừ 2 lần tiền
    Bởi nguyenhoaphat129cz trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 30-07-2013, 09:43 PM
  3. Autumn Dynasty - Game chiến thuật thời gian thực cho BlackBerry Z10
    Bởi totrinh02021990 trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 16-07-2013, 03:49 PM
  4. Xin xỏ: cần xin game autumn dynasty
    Bởi trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 10-07-2013, 04:08 PM
  5. Great Little War Game - Game thể loại chiến thuật rất hay cho PlayBook
    Bởi vnsimp0202 trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook