Kết quả 1 đến 9 của 9
    Brave Guardians là game thủ thành 3D mới cho Android. Cũng như thể loại defense game xây tháp phòng thủ, nhưng game phá cách hơn với việc có thêm 4 vị tướng: Pepo, Tiko, Zagi & Rapu.

THÊM CÁI VI ĐÊ Ô CHO TRỰC QUAN
    <div><iframe width="600" height="360" src="https://www.youtube.com/embed/-2vV9eV8EN8?wmode=opaque" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe>
    </div>Quan trọng nè :P
    • Download APK File → DepositFiles.com
    • Download APK File → 4shared.com
    • Download APK File → MEGA.co.nz
    Các bạn dùng trang này để convert online sang BAR:http://apps.goodereader.com/apk-2-bar/ Hướng dẫn:- Down về file Zip và giải nén.- Convert file apk sang bar- Chép thư mục com.brave.guardians vào 2 nơi sau trên máy (mục device):

\\192.168.1.101\media\misc\android\Android\obb\\19 2.168.1.101\media\misc\android\Android\data
    - Sideload game vào máy và chơi (chú ý, đường dẫn 192.168.1.101 là của máy mình, còn các bạn thì phải check lại theo máy các bạn nhé! nhớ mở developer mode on khi cài)

Bác nào chơi rồi bị nghiện cho bài của em lên trang bìa nhé

có cần debug token không bạn

berryking, mình chờ load mãi không xong là sao nhỉ. thư mục trên chính là bộ nhớ máy/misc/android/Android/data phải k? mình k thấy có thư mục obb nên tạo thêm và copy vào. Nó vẫn có mỗi màn hình này thôi. Mình thấy có nhiều app android đi kèm bộ obb rất lớn, chính vì không biết cài obb này vào chỗ nào nên chịu không chơi đc mấy game đó dù đã debug token ok, cài vào máy chạy được. Nó cứ load thế này mà dừng lại là lần khởi động sau bị lỗi ngay.

OK đã xong. chỉ cần tạo thư mục obb trong device/misc/android/Android, rồi copy cả thư mục data chưa file obb vào đó thành:
    device/misc/android/Android/obb/{thư mục}
    KHông cần copy vào cả thư mục data >>> cái này thuộc loại cũ.
    Lần sau bạn nên hướng dẫn kỹ hơn. Thanks bro.
    link tham khảo ở đây:
    http://forums.crackberry.com/bb10-android-app-sideloading-f279/tutorial-where-put-obb-file-818931/
    http://ungdunghayandroid.blogspot.com/2013/04/huong-dan-cai-at-game-android.html

Sao bác k đổi sẵn file apk sang bar cho ae đỡ khổ. Up lên mấy trang đổi apk-> bar chờ dài cổ có đc đâu/ @@. Nản

Trích dẫn Gửi bởi Mrchao
    Sao bác k đổi sẵn file apk sang bar cho ae đỡ khổ. Up lên mấy trang đổi apk-> bar chờ dài cổ có đc đâu/ @@. Nản
    Mình ko up bar vì mình dùng debugtoken và mỗi mã Pin convert file bar khác nhau! Ko dùng chung được! Up bar lên mấy anh trên này nói mình NGU thì mình khó xử lắm!
    Bạn thử tìm gamé khác chơi thử

Trích dẫn Gửi bởi berryking
    Mình ko up bar vì mình dùng debugtoken và mỗi mã Pin convert file bar khác nhau! Ko dùng chung được! Up bar lên mấy anh trên này nói mình NGU thì mình khó xử lắm!
    Bạn thử tìm gamé khác chơi thử
    Mình ko dùg debug. Hic, thôi vậy

Đúng là siêu mượt. Cảm giác như game native!

Các Chủ đề tương tự

1. Game siêu nhân đại chiến
    Bởi haiyeuhang93@yahoo.com trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 07-02-2015, 09:02 AM
  2. Fishing diary 1.1.6 - Game bắt cá giống trong siêu thị
    Bởi trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 25-11-2014, 09:26 AM
  3. Game "Siêu sao bóng đá 3D"
    Bởi ADVQHJMY9077 trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 28-08-2014, 11:22 PM
  4. Temple Run: Brave - Tựa game nổi tiếng của Disney đã có mặt trên BBWorld cho BB10
    Bởi kimtata20892 trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 06-04-2014, 11:54 AM
  5. Heroes of Camelots (Kabam) - Game thẻ tướng hấp dẫn (tested chạy mượt trên Z10)
    Bởi trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 04-10-2013, 05:00 PM