Kết quả 1 đến 7 của 7

Devil’s Attorney là một game rất hấp dẫn, nhà sản xuất đã thu nhỏ toàn bộ không gian của một phiên tòa và đem vào trò chơi một cách thật sự hoàn chỉnh. Về cơ bản thì đây là một tựa game kiểu đấu quân bài theo lượt được thiết kế trong bối cảnh một phiên xét xử theo phong cách rất chuyên nghiệp.

Trò chơi chia thành hai bên, bạn vào vai một luật sư đang cố gắng bào chữa cho thân chủ của mình và bên kia sẽ là bên nguyên đơn. Cuộc “đấu khẩu” sẽ diễn ra lần lượt giữa hai bên và người chơi sẽ phải tìm cách phản biện lại các cáo buộc chống lại khách hàng của mình. Nếu bạn bị dồn vào đường cùng và không thể tìm ra cách cứu vãn thì bạn sẽ thua cuộc. Bên nguyên sẽ thường xuyên sử dụng các bằng chứng, vật chứng xác đáng có tính thuyết phục cao hoặc các nhân chứng để chống lại bạn. Bạn phải “loại bỏ” các bằng chứng hay nhân chứng của bên đối phương để giành chiến thắng. Sử dụng các tính năng có sẵn như: cáo buộc lại (tấn công), bào chữa (phòng thủ) hoặc một vài chức năng đặc biệt khác.

Sau các màn chơi bạn có cơ hội nâng cấp căn hộ của mình và sau đó là “chăm sóc” thêm cho vẻ bề ngoài của mình để tăng cường thêm sức mạnh bằng việc sẽ có thêm các kĩ năng mới rất hữu ích cho công việc của mình. Và muốn làm như vậy thì bạn phải cố gắng dành chiến thắng trong các vụ kiện càng nhiều càng tốt. Nếu bạn có thể giành chiến thắng ngay trong lượt tranh luận đầu tiên thì bạn sẽ có thêm cơ hội nhân thêm các khoản tiền thưởng. Vì mỗi phiên xét xử sẽ chỉ diễn ra trong khoảng thời gian rất ngắn.

Devil’s Attorney được đánh giá là rất hấp dẫn và đặc biệt là với vẻ lãng tử hào hoa của anh chàng luật sư Max Mcmann cùng khuôn mặt rất “tinh ranh” của anh ta hứa hẹn sẽ lấy lòng những người chơi khó tính.

Xem thêm Video clip nhé các bạn

<div><iframe width="600" height="360" src="https://www.youtube.com/embed/US4oo6iXIDw?wmode=opaque" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe>
    </div>
    Xem trên Mobile
    Game được bán với giá 0.99$ trên BlackBerry World
    Theo: CrackBerry & GameK

Trích dẫn Gửi bởi leovu1102
    Ko liên quan nhưng bên crackberry đã post video của tinhte về cái BB porsche. Vietnamese proud. Yeah.
    Việt Nam nhất rồi

Guest
    tk chủ thớt

Nghe vẻ hấp dẫn nhưng mà... ngại chơi )

Có file bar không ạ .___. trò này cứ đắn đo mua mãi xong rồi lại thôi :3

Xem video thấy hơi khó chơi.

giờ hết sale rồi, đã về giá cũ, tối về down thử chơi xem

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 31-03-2014, 06:53 PM
  2. Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 25-01-2014, 03:07 PM