Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11
    Guest
    Bác nào trích được thành file full bar của real racing 3 không ạ !! Mình rất kết game này nhưng download lâu quá mà thỉnh thoảng nó cứ bị lỗi kiểu cắm cả ngày chả download được MB nào trong khi wifi thì bình thường !! Bác nào trích được thì cho mình xin nha !! tks trước !!!!

Làm sao trích được, nó là data chứ đâu có nằm trong file bar. Nghe nói tải data bằng 3G thì nhanh đó bạn

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Làm sao trích được, nó là data chứ đâu có nằm trong file bar. Nghe nói tải data bằng 3G thì nhanh đó bạn
    Chả nhanh hơn đâu anh vnbb ạ, em test rồi và cũng từ bỏ game này vì k tải nổi data

Mình chơi game này không thấy hay như aslpha 7, nhưng load nhanh hơn alpha 7. Nhưng không thấy phần tăng tốc đâu cả, bác nào chơi rồi chỉ em với

Trích dẫn Gửi bởi bemon
    Chả nhanh hơn đâu anh vnbb ạ, em test rồi và cũng từ bỏ game này vì k tải nổi data
    mình thấy tải 3G nhanh mà bạn. kiếm chỗ nào 3G khoẻ tải 1Mb/s luôn. nhưng khổ nỗi là thỉnh thoảng mí được. chịu khó check khi nào tải được thì để máy đó tải tiếp còn để khoảng 5' mà không được Mb nào thì tắt đi để lúc khác vào tải lại

Guest
    cái đó là do mạng nhà bạn thôi. wifi nhà mình cũng có tải được đâu. đem ra quán cafe tải tẹt ga luôn

Guest
    cái này tải lẹ mà ta,chắc do kết nối đến server bị giề nên lâu đó bạn.

Kinh nghiệm tải, treo buổi tối k ai dùng , nó nhạy cảm hay mất kết nối lắm ( mạng vừa tốc độ khoảng 500kb/s, nó mất kết nối hoài, e dùng LAP phát wifi) , mạng mạnh thì khỏi sợ.

Trích dẫn Gửi bởi bemon
    bạn nên tải data qua wifi nhá !

Trích dẫn Gửi bởi bogia00biet
    Bác nào trích được thành file full bar của real racing 3 không ạ !! Mình rất kết game này nhưng download lâu quá mà thỉnh thoảng nó cứ bị lỗi kiểu cắm cả ngày chả download được MB nào trong khi wifi thì bình thường !! Bác nào trích được thì cho mình xin nha !! tks trước !!!!
    nhẹp nhẹp ra quán cafe 20k vào wifi tải ầm ầm

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. ai giúp em về game Real racing 3 với
    Bởi onlyyou297 trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 17-04-2015, 02:06 PM
  2. Real Racing 3 cho BlackBerry 10 cập nhật với nhiều cung đường mới, xe mới ...
    Bởi beyeu_2010 trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 26-12-2014, 08:59 PM
  3. xin save game real racing 3 :)
    Bởi beptruongphat263 trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 17-08-2014, 10:36 AM
  4. xin game giống hill racing
    Bởi rhhdgh trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-05-2014, 12:17 AM
  5. Nhờ anh em nào cover giúp mình game speed racing với ạ.
    Bởi 307atdt trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-04-2013, 06:18 PM