Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39

Reaper: Tale of A Pale Swordsman
    là một trò chơi mới nhất của Hexage và nhiều người có thể khẳng định chắc chắn rằng đây thực sự là một kiệt tác nghệ thuật. Nhiều người chơi chia sẻ rằng trong số các trò chơi mà họ đã trải nghiệm thì Reaper là một trong số các game mà họ cảm thấy khó từ bỏ nhất. Và thậm chí họ có thể chơi trong khi đang xem bản tin Breaking News nữa.

Reaper là một câu chuyện đặc biệt với những hành động kỳ lạ kể về nhân vật một anh chàng hiệp sỹ nhỏ bé đang cố gắng để hoàn thiện kỹ năng nhằm làm cho những chiếc kiếm mà bạn đặt trong tay của anh ta có thể bay được. Đây chính xác là một game hành động

RPG mà Hexage đã thu được khá nhiều thành quả đặc biệt. Nếu bạn là người hài hước, thích cười và muốn tìm hiểu các câu chuyển ẩn sau trò chơi này thì hãy nhanh tay khám phá Reaper: Tale of A Pale Swordsman nhé!

Ban đầu bạn có thể dùng thử phiên bản miễn phí lên đến level 10, sau đó nếu bạn thích trò chơi này thì có thể mua phiên bản trò chơi đầy đủ với một khoản phí 2.99$.

Game này có lối chơi khá dễ dàng và dễ dàng hơn nữa để làm cho bạn phải mê mẩn. Tất cả những yếu tố đặc biệt này sẽ được tích hợp trong gameplay dạng side-scroliing đơn giản. Nhiệm vụ của bạn là hãy nhập vai vào nhân vật hiệp sỹ bóng đêm và tiêu diệt bất cứ kẻ thù nào gây cản trở trên con đường chiến đấu của bạn. Trong suốt hành trình chiến đấu này, bạn hãy giúp đỡ hoặc cản trở những người bạn gặp và sẽ có cơ hội để trang bị cho mình hàng ngàn thiết bị, bao gồm: hàng trăm thanh kiếm, áo giáp, và các phụ kiện mà bạn có thể tìm thấy ở các ngóc ngách khác nhau trong trò chơi.

Còn nhiều điều thú vị nữa để bạn khám phá trong game, bạn có thể xem trước Video clip dưới đây trước khi quyết định của tải về chơi thử hay không nhé

<div><iframe width="600" height="360" src="https://www.youtube.com/embed/eBOuCtG3yno?wmode=opaque" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe>
    </div>
    Xem trên Mobile
    Tải về từ BlackBerry World - chỉ hỗ trợ Z10, Z30 và PlayBook

woohooo...
    dạo này lắm game quá làm khổ cái thẻ ;

Cái này chơi free đến 1 màn nào đó là nó bắt trả phí để chơi tiếp à.hic

Đang chơi game này Free trên win 8.1. Cốt truyện hay, đồ họa ngộ nghĩnh và rất đẹp, thường chơi = gamepad trên win 8, cắm vào z30 cũng chơi được thì thích quá :3

Trích dẫn Gửi bởi ChangDau
    woohooo...
    dạo này lắm game quá làm khổ cái thẻ ;
    Làm sao mà bác cài lên thẻ được?? Cái này ăn vào bộ nhớ máy cơ mà! chính xác là RAM.... cũng là một trong hạn chế của BB, nó có thể cài lên bộ nhớ khác như dòng androi thì tốt! còn Iphone bộ nhớ nó bản chất đã tốt về tốc độ nên mượt là điều khó tránh :P

Chónh xác là tới lv10-11 là fải trả phí. Đang bánh cuốn thì đứt dây đàn. Hic

Trích dẫn Gửi bởi longsad
    Làm sao mà bác cài lên thẻ được?? Cái này ăn vào bộ nhớ máy cơ mà! chính xác là RAM.... cũng là một trong hạn chế của BB, nó có thể cài lên bộ nhớ khác như dòng androi thì tốt! còn Iphone bộ nhớ nó bản chất đã tốt về tốc độ nên mượt là điều khó tránh :P
    Mình nói cái thẻ ngân hàng đấy chứ

Tài ghê

Đang chơi đến lv 8 phải nói là game trên điện thoại hay, đồ hoạ đẹp, có cốt chuyện. Một game đáng chơi

Gửi từ Z10 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2

Trích dẫn Gửi bởi ChangDau
    Mình nói cái thẻ ngân hàng đấy chứ
    Em sorry, cơ mà game này có cần mua đâu bác... phờ ri mà :P... em vừa cài xong

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. FortConquer - Game thủ thành cực hay cho BB10 và PlayBook
    Bởi trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 16-01-2015, 09:40 AM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 29-07-2014, 06:20 PM
  3. Xin game Reaper full cho playbook
    Bởi tyanhtran7381 trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 05-10-2013, 01:43 PM
  4. Game WORMS 2010 cho tất cả các dòng(tặng thêm các bác vài game khác)
    Bởi dinhhp84 trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 07-11-2012, 01:07 AM
  5. Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 18-09-2012, 05:40 PM