Kết quả 1 đến 9 của 9
    Có ai từng cài game này chưa cho e hỏi với .sao e cài vào rồi, rồi làm theo hướng dẫn chép data game vào Device/misc/android/Android/obb/ mà sao nó vẫn báo là ""download failed because the resources could not be found"
    có cao nhân nào biết ko

Trích dẫn Gửi bởi hoanganhlf
    Có ai từng cài game này chưa cho e hỏi với .sao e cài vào rồi, rồi làm theo hướng dẫn chép data game vào Device/misc/android/Android/obb/ mà sao nó vẫn báo là ""download failed because the resources could not be found"
    có cao nhân nào biết ko
    Tốt nhất bác dùng appstorevn ấy, tải về nó sẽ tự tải data và paste luôn. Chỉ việc bật game và chơi. Tuy nhiên, em đã test, giật lắm, ko đã đc đâu bác ạ. Thêm nữa là thanks táskbar ý, buồn cười lắm. Lúc ngoài thì full màn hình (sau khi ẩn taskbar) nhưng vào game thì ko full, bị đen xì phần dưới như có thanh taskbar. Tóm lại là ko chơi đc đâu bác ạ. Vào ultimate team để mua bán cầu thủ thì được. )

Trích dẫn Gửi bởi taquochuy_tb
    Tốt nhất bác dùng appstorevn ấy, tải về nó sẽ tự tải data và paste luôn. Chỉ việc bật game và chơi. Tuy nhiên, em đã test, giật lắm, ko đã đc đâu bác ạ. Thêm nữa là thanks táskbar ý, buồn cười lắm. Lúc ngoài thì full màn hình (sau khi ẩn taskbar) nhưng vào game thì ko full, bị đen xì phần dưới như có thanh taskbar. Tóm lại là ko chơi đc đâu bác ạ. Vào ultimate team để mua bán cầu thủ thì được. )
    cảm ơn bác.để em thử thử xem thế nào.chứ em nghiện game bóng bánh lắm

Trích dẫn Gửi bởi taquochuy_tb
    sao nó cũng ko tự load data về nhỉ

Em dùng appstorevn tải về vào game đc nhưng ẩn cái thanh thì lại bị 1 cái đường đen mà ko full màn hình

Trích dẫn Gửi bởi giathinh1211
    Em dùng appstorevn tải về vào game đc nhưng ẩn cái thanh thì lại bị 1 cái đường đen mà ko full màn hình
    e đăng nhập vào appstore tải cũng không được. nó ghi là ấn vào tải nhanh để tự load data nhưng mà ấn vào nó cũng chỉ tải cái file apk à. rồi nó cài xong cũng ghi là ""download failed because the resources could not be found". còn down lần lượt mấy cái phần kia về cũng chả xong. bác có rảnh ko hôm nào cài hộ em với

Trích dẫn Gửi bởi hoanganhlf
    e đăng nhập vào appstore tải cũng không được. nó ghi là ấn vào tải nhanh để tự load data nhưng mà ấn vào nó cũng chỉ tải cái file apk à. rồi nó cài xong cũng ghi là ""download failed because the resources could not be found". còn down lần lượt mấy cái phần kia về cũng chả xong. bác có rảnh ko hôm nào cài hộ em với
    e củng cài rùi.choi được ah.nhưng ko biết unlock full.a cứ tải bản 1.3.0 ah

Trích dẫn Gửi bởi kokalove13
    e củng cài rùi.choi được ah.nhưng ko biết unlock full.a cứ tải bản 1.3.0 ah
    Sao tải về cài mà nó vẫn báo như cũ hê

cách của bác làm đúng rồi mà. bác phải down data trên appstore. bác xóa game đi rồi bỏ data vao trước sau đó cài lại game. nếu không được thì làm ngược lại thử. (mình đã cài và chơi ok. mình nhớ là cài game trước sau đó khởi chạy game , nó báo fail kệ nó , tắt đi rồi bỏ data vào sau đó vào lại game là được)

Các Chủ đề tương tự

1. Fifa 15 FUT trên BB 10
    Bởi linhtinhtinhla trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 07-09-2015, 02:48 AM
  2. EA SPORTS FIFA 13. Môn thể thao vua phiên bản mới nhất cho mobile.
    Bởi nacunpham trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 26-02-2015, 10:40 AM
  3. Xin game fifa da bong cho pb
    Bởi duchieu trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 03-04-2013, 12:07 PM
  4. [Converted] FIFA Manager 12 (87/88/83 - 320x240)
    Bởi idmuasam trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 02-02-2013, 12:17 AM
  5. [AppWorld] FIFA 12 Tiếng Việt (320x240)
    Bởi trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 10-03-2012, 11:37 PM