Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Em mới tải và cài thử game Virtua Tennis Challenge dành cho Android và chuyển sang cho em Z10 thử thì kết quả là em nó chơi rất mượt và hay! ngoại trừ việc không thể chơi Multi được thôi ah! em nói qua về game cho ace biết nhé!

"Đến với Virtual Tennis Challenge, bạn sẽ “vào vai” một tân binh của bộ môn này, và dần tiến tới đỉnh vinh quang thông qua việc đối mặt với 50 đối thủ sừng sỏ khắp nơi trên thế giới, ở 18 sân đất nện khác nhau. Cách điều khiển dựa theo cảm ứng cử chỉ mới đầu tuy hơi khó làm quen nhưng khi đã làm chủ được nó, bạn sẽ thấy rất thú vị và chân thực.

Đồ họa của game rất tuyệt vời với một tựa game trên nền di động. Cử chỉ động tác của nhân vật khá chân thực, mượt mà, thậm chí hiệu ứng đổ bóng động cũng được đầu tư rất tốt. Tiếng vụt bóng cũng khá sống động, và phần âm nhạc không có gì đáng phàn nàn.
    "

Link tải file APK cho ae (ace tải về và đổi sang file bar tại đây ạ http://apk2bar.org/) :
    • https://www.mediafire.com/?7up237z3syapnvd
    Link tải DATA bản 4.5.4:

• http://www.mediafire.com/download/bhhl5a9m2rwy04h/jp.co.sega.vtc.rar
    [COLOR=rgb(255, 0, 0)]Cách cài đặt như sau:[/COLOR]
    • Các bác tải file đuôi APK về máy tính, sau đó vào trang http://apk2bar.org/ để chuyển đổi sang file bar và tải file bar đó về.
    • Sau đó các bác tải file data kia về, giải nén file data ta đc 1 folder có tên "jp.co.sega.vtc" trong đó có file đuôi *.OBB. Các bác tiến hành copy cả folder đó vào đường dẫn: misc\android\Android\obb (nếu trong chưa có folder obb mà chỉ có folder data thì các bác tạo 1 folder mới và đặt tên là obb rồi thả vô đó)
    • Sau khi copy thành công thì mới tiến hành sideload file bar vào! Sau đó tận hưởng thôi ạ! ^^
    Game e mới test trên Z10. còn Z30 với Q10 e chưa tesp vì k có thiết bị ae tải về test thử xem có oke ko ạ!

tranquochieu92 Z10 bạn chưa up lên 10.2.1 à? Lên OS 10.2.1 thì cài trực tiếp file apk rồi, khỏi cần phải apk2bar làm gì cho mệt

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    tranquochieu92 Z10 bạn chưa up lên 10.2.1 à? Lên OS 10.2.1 thì cài trực tiếp file apk rồi, khỏi cần phải apk2bar làm gì cho mệt
    vâng em vẫn để 10.2.0 anh ạ! dạo trước vẫn dùng 10.2.1 nhưng dạo này e đi lại nhiều nên về 10.2.0 cho đỡ hao pin anh ạ

Guest
    :3 đúng là đồ họa đẹp thật.
    Chừng nào lên bb10 mới "thưởng thức" được (-_-).

Sent from my BlackBerry 9780 using Tapatalk

Guest
    link down data die rồi chủ thớt ơi

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi ccthefirst
    link down data die rồi chủ thớt ơi
    đã fix lại link rồi bác nhé

ok thanks bác chủ

Thế mới gọi là port app chớ

Mình đùng sky vega a870, đã làm theo hướng dẫn nhưng khi ấn vào chơi nó kêu up thêm 400mb data, ấn ok là báo game đã dừng, add giúp mình đc k, ghiền lắm mà đc chơi

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi daido10dv
    Mình đùng sky vega a870, đã làm theo hướng dẫn nhưng khi ấn vào chơi nó kêu up thêm 400mb data, ấn ok là báo game đã dừng, add giúp mình đc k, ghiền lắm mà đc chơi
    bạn dùng Sky thì là máy Android rồi! bạn vào appstore.vn tải về mà chơi thôi

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Stick Tennis - Một Game thể thao hay trên BlackBerry 10
    Bởi [email protected] trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 05-11-2013, 07:53 PM
  2. Stick Tennis - Game hay dễ gây nghiện trên PlayBook
    Bởi thegioi958 trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 08-10-2012, 05:10 PM
  3. Tennis Open 2007 cho 83xx-87xx-88xx
    Bởi nguyen_thuonghien trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 13-09-2012, 03:18 PM
  4. Virtual Table Tennis Pro - Game thi đấu bóng bàn đây!!!
    Bởi huongpariss trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 13-07-2012, 03:46 PM
  5. Table Tennis Star - Bóng bàn 3D (Support BB 320x240)
    Bởi trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 20-12-2011, 11:35 PM