Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11
    Guest

Không ai reply mình nhỉ, mà thôi h zing hack nhiều quá cũng chẳng chơi dc. Dù sao cũng thank cả nhà, chúc tốt lành nhân tiện mod đóng bài hộ e.

Trích dẫn Gửi bởi levitan113
    Không ai reply mình nhỉ, mà thôi h zing hack nhiều quá cũng chẳng chơi dc. Dù sao cũng thank cả nhà, chúc tốt lành nhân tiện mod đóng bài hộ e.
    Bác thích cờ tướng mà không có tính kiên nhẫn thì đánh đấm gì để đến tối em cho bác ap của ăn roi đánh theo cấp độ, giải cờ thế và xem kỳ phổ

Trích dẫn Gửi bởi aviaiva
    Bác thích cờ tướng mà không có tính kiên nhẫn thì đánh đấm gì để đến tối em cho bác ap của ăn roi đánh theo cấp độ, giải cờ thế và xem kỳ phổ
    Mình cũng thích, chỉ cho mình đi

Guest
    Thank aviaiva! Dc thế thì tốt quá. Mấy nay cái acc trên zing hết sạch tiền vì toàn gặp hack, sợ thật, chơi cho vui ko chơi thôi hack làm cái j nữa ko bit

Trích dẫn Gửi bởi levitan113
    Em có sở thik chơi cờ tướng, chơi trên zing mà ko biết trên q10 chơi kiểu gì, bác nào hướng dẫn cho e với, app trên bbw e tìm ko thấy, có ápp nào của androi ổn ko vậy ạ các bác?

Trích dẫn Gửi bởi hoaphus
    Mình cũng thích, chỉ cho mình đi
    File apk dùng để cài đặt https://app.box.com/s/ud2rj8rub0yy6ypg2gk9
    Chạy tốt trên Z10 còn Q10 thì em chưa thử.

Hướng dẫn sơ qua

Bộ dữ liệu kỳ phổ: https://www.mediafire.com/?gnm7fs85ltxuq2w
    - khai, trung, tàn
    - Các trận kinh điển của các đại kỳ thủ
    - v.v.v không kể hết
    Các bác luyện từ từ không là tẩu hỏa nhập ma đấy =))

Hướng dẫn copy hoặc download link file apk cờ tướng vào máy cài đặt
    còn file kỳ phổ thì download về rồi giải nén vào thẻ nhớ hoặc thư mục nào đó trong điện thoại, nhớ tên thư mục đó để sau này còn vào app tìm đường link mà mở ra (nên để trong thư mục mics của máy cho dễ tìm).

Chương trình chỉ hỗ trợ offline nhé, không chơi được trên zing đâu, bác nào muốn chơi online thì kiếm cái website nào nó hỗ trợ chơi trực tiếp trên web ấy, cứ gu gồ là có rất nhiều.

Phần đánh tự động với máy nó có chia từng cấp độ để các bác chọn, cứ chơi từ dễ đến khó, nói chung là cũng khó nhằn lắm đấy.

Chươg trình của tàu nên toàn chữ nho, dùng vài lần là nhớ.

Yê, Thank aviaiva nhiều ! Thankyou thankyou

He, cái này là chuẩn rồi, đã và đang sử dụng.

Dg chơi trên q10, tbáo là ngon chỉ có màn hình vuông nên hơi bé tí thôi. Ngon

Thật là bài bản, cảm ơn bác nha

Trích dẫn Gửi bởi aviaiva
    File apk dùng để cài đặt https://app.box.com/s/ud2rj8rub0yy6ypg2gk9
    Chạy tốt trên Z10 còn Q10 thì em chưa thử.

Hướng dẫn sơ qua

Bộ dữ liệu kỳ phổ: https://www.mediafire.com/?gnm7fs85ltxuq2w
    - khai, trung, tàn
    - Các trận kinh điển của các đại kỳ thủ
    - v.v.v không kể hết
    Các bác luyện từ từ không là tẩu hỏa nhập ma đấy =))

Hướng dẫn copy hoặc download link file apk cờ tướng vào máy cài đặt
    còn file kỳ phổ thì download về rồi giải nén vào thẻ nhớ hoặc thư mục nào đó trong điện thoại, nhớ tên thư mục đó để sau này còn vào app tìm đường link mà mở ra (nên để trong thư mục mics của máy cho dễ tìm).

Chương trình chỉ hỗ trợ offline nhé, không chơi được trên zing đâu, bác nào muốn chơi online thì kiếm cái website nào nó hỗ trợ chơi trực tiếp trên web ấy, cứ gu gồ là có rất nhiều.

Phần đánh tự động với máy nó có chia từng cấp độ để các bác chọn, cứ chơi từ dễ đến khó, nói chung là cũng khó nhằn lắm đấy.

Chươg trình của tàu nên toàn chữ nho, dùng vài lần là nhớ.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối