Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 100
    Trích dẫn Gửi bởi somnang
    Đợi hơi lâu là mấy tuần hay mấy tháng hả bạn?
    ngày 25/7 mình thông báo. Ngày 8/08 mình mới nhận được mail phúc đáp. Theo mình, dịch vụ như vậy là chậm

vậy rốt cuộc là chưa ai bị mất mà lấy lại được...

Trích dẫn Gửi bởi brian81090
    ngày 25/7 mình thông báo. Ngày 8/08 mình mới nhận được mail phúc đáp. Theo mình, dịch vụ như vậy là chậm
    Nhận đuợc mail rồi lấy lại được không bạn? Mình thắc mắc là chơi trên Z10 thì lấy lại kiểu gì nhỉ? Mình cũng mới nhận được mail của nó, nó bảo tìm thấy rồi và kêu mình confirm

Trích dẫn Gửi bởi biye1010
    Nhận đuợc mail rồi lấy lại được không bạn? Mình thắc mắc là chơi trên Z10 thì lấy lại kiểu gì nhỉ? Mình cũng mới nhận được mail của nó, nó bảo tìm thấy rồi và kêu mình confirm
    Mình từ chối lấy do lúc đó m chơi lại và hall acc mới của mình cao hơn hall acc cũ.

Sent from my BlackBerry Device

Trích dẫn Gửi bởi brian81090
    Mình từ chối lấy do lúc đó m chơi lại và hall acc mới của mình cao hơn hall acc cũ.

Sent from my BlackBerry Device
    Nhưng cho mình hỏi là lấy lại bằng cách nào được khi mà z10 không đăng nhập được nhỉ?

hôm trước cái cclear master kêu chuyển game qa thẻ nhớ cái mình chuyển xong vàogame lại ko đc rôi lỡ tay xoá cái apk cài lại mất hết nhà chơi lại luôn @@
    gửi mail báo mất lấy lại acc nhưng chưa thấy phản hồi, chủ pic cho e hỏi nó cấp lại nick mình kiểu j khi bb ko có google service??

Trích dẫn Gửi bởi hoang chu
    Các bạn đừng quá lo lắng khi bị mất acc COC sau khi update game hay hoặc 1 lí do khác nhé, vì tôi đã lấy lại được acc của mình trên BB Z10.
    • Thiết lập lại game trên thiết bị bạn đã từng chơi
    • Chơi đến lever 2 để có biểu tượng setting
    • Vào Help and Support/Feedback
    • Tiếp Report an issue
    • Vào Lost Village điền thông tin về acc đã mất của bạn
    • Xong và chờ tin vui nhé !!!
    Chán đời quá không biết có lấy lại được không nữa. mình xác nhận bằng face và g+ rồi mà không biết có lấy lại được không nữa, hôm vừa rồi máy mình đặt khóa mở khóa nhiều lần không được lên phải mang ra phá khóa, bọn ngoài cửa hàng nó chạy lại toàn bộ tải game thi thấy nó bắt chơi lại từ đầu. làm như bạn đánh tới lv2 vào cài đặt thì nó cảnh báo mail của mình ức chế gửi yêu cầu không biết có được không nữa. máy mình chơi android 4.3 mọi khi vào mạng 3G chơi bình thường. dạo này game nó cập nhật nhiều quá không tài nào vào được

Trích dẫn Gửi bởi hao12030
    hôm trước cái cclear master kêu chuyển game qa thẻ nhớ cái mình chuyển xong vàogame lại ko đc rôi lỡ tay xoá cái apk cài lại mất hết nhà chơi lại luôn @@
    gửi mail báo mất lấy lại acc nhưng chưa thấy phản hồi, chủ pic cho e hỏi nó cấp lại nick mình kiểu j khi bb ko có google service??
    Mình đc nó trả lại nhưng là để chơi bằng máy có google play cơ. Mất gần 1 tháng e mail qua lại với nhân viên supercell, tưởng nó có cách đẩy game về z10, hoá ra là trả cái code để link. Tóm lại là xin lại đc nếu nhớ info em nó, nhưng cần iOS hoặc Android để chơi e nó

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi biye1010
    Mình đc nó trả lại nhưng là để chơi bằng máy có google play cơ. Mất gần 1 tháng e mail qua lại với nhân viên supercell, tưởng nó có cách đẩy game về z10, hoá ra là trả cái code để link. Tóm lại là xin lại đc nếu nhớ info em nó, nhưng cần iOS hoặc Android để chơi e nó
    đúng r đó bạn nhưng mình kcó đt androi hay ios nên chịu r, chơi lại acc mới cũng hơn acc cũlun r

Trích dẫn Gửi bởi hao12030
    đúng r đó bạn nhưng mình kcó đt androi hay ios nên chịu r, chơi lại acc mới cũng hơn acc cũlun r
    Mình cũng vậy, acc cũ hall 7, acc mới lần thứ 2 cũng hall 7. Mỗi lần có leak là mỗi lần có acc mới )

Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Hội những người chơi Clash Of Clan BBVietNam
    Bởi cahaps2.8 trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 398
    Bài viết cuối: 26-09-2017, 12:47 AM
  2. Hướng dẫn patch game Clash of Clan cho BlackBerry 10!
    Bởi luudeptrai3789 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 30-10-2015, 05:39 PM
  3. [Hỏi] Chơi Clash of Clan trên Z10
    Bởi daotaokm trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 31-12-2014, 05:25 PM
  4. Cho hỏi về clash of clan
    Bởi binhdoan09 trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 21-10-2014, 12:28 PM
  5. giúp e với clash of clan