Ancient Continent - Online TD
là một games

thủ thành kết hợp

nhập vai ấn tượng được phát triển bởi YuchGame. Tựa games miễn phí này rất tuyệt vời với những ai thích tùy biến và phát triển nhân vật thông qua một thế giới vương quốc cổ đại độc đáo và bao la.

Trong games bạn phải lựa chọn cho mình chiến lược cũng như chiến thuật phù hợp xuyên suốt cuộc hành trình cùng công chúa và các anh hùng bảo vệ vương quốc cổ đại của mình trước những tên trùm quái vật, và các bạn sẽ là người quyết định số phận cũng như vương quốc của họ trong games.

Games có 27 cấp độ khác nhau và 3 chế độ khó thách thức cả những games thủ lão luyện nhất,với 12 anh hùng,bạn cần lựa chọn anh hung phù hợp với cách chơi của bạn cùng với hàng trăm vật phẩm và đá quý giúp bạn nâng cấp.

Đồ họa 3D trong games tuyệt đẹp sắc nét sánh ngang với nhiều tựa games Thủ thành - Nhập vai nổi tiếng khác.

Khi mới bắt đầu games bạn sẽ nhận được những hướng dẫn để cho bạn biết làm thế nào để bắt đầu cuộc chiến trong vương quốc cổ đại,từ việc chiến đấu cho đến nâng cấp vũ khí cho nhân vật của bạn khi bạn lần đầu tiên bắt đầu chơi Ancient Continent - Online TD

Nhìn chung đây là một games rất hay và hấp dẫn cho các bạn mới cũng như những bạn hâm mộ thể loại Nhập Vai Thủ Thành thử sức mình.

Ancient Continent - Online TD cho tải về miễn phí trên BBW, hỗ trợ ALL BB10

Chúc các bạn chơi games vui vẻ!