Trang 3 của 16 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 160
    Trích dẫn Gửi bởi truonght2
    E k dùng đc chức năng hide BS ạ. Cứ pải để cả CGB và Blúetack mới auto đc, để hide BS cái là chju k farm đc. Máy tính chả làm gì đc nếu auto. Các bác giúp em vụ này với ợ. Tks

Trích dẫn Gửi bởi ducanhk53
    Mình bị giống bạn. Nhưng đã tìm ra cách. Đó là dùng cùng lúc 2 màn hình trên máy tính. Kéo cái BS sang màn hình thứ 2. Màn hình thứ nhất thì làm việc
    Win 7 thì kiểm tra xem máy bạn đã kích hoạt aero chưa (nhấn tổ hợp Windows + tab xem nó có ra giao diện cửa sổ xếp lớp k), nếu chưa thì tải tool enable aero về là hide bluestack ok

Guest
    Game đang chơi, giờ link thì có bị reset từ đầu ko ace

Ae cẩn thận kẻo Cóc nó banned, mình đã từng bị treo acc 30 ngày, giờ cạch

Bắt quả tang , mod khuyến khích anh em chơi auto nhé. [-X

Guest
    Nhiều người hỏi bác vnbb quá nên bác làm hẳn cái thread luôn )

Guest
    Chào mọi người.

Mình đang thử auto mà làm nó ko auto. Thứ 1 chạy chương trình auto là nó tự động start boot auto, ko thấy nút stop ở đâu. Thứ 2 cấu hình theo như trên mà ko thấy nó auto gì cả. Lần đầu biết cái auto này, anh em ai thạo hướng dẫn qua hộ với. Thanks cả nhà

Trích dẫn Gửi bởi mqhung
    Win 7 thì kiểm tra xem máy bạn đã kích hoạt aero chưa (nhấn tổ hợp Windows + tab xem nó có ra giao diện cửa sổ xếp lớp k), nếu chưa thì tải tool enable aero về là hide bluestack ok
    Hay à nha. Làm như bác, bjo CGB k auto đc nữa, "waiting for main Screen" mãi k đc

Trích dẫn Gửi bởi 8100_ccf
    Chào mọi người.

Mình đang thử auto mà làm nó ko auto. Thứ 1 chạy chương trình auto là nó tự động start boot auto, ko thấy nút stop ở đâu. Thứ 2 cấu hình theo như trên mà ko thấy nó auto gì cả. Lần đầu biết cái auto này, anh em ai thạo hướng dẫn qua hộ với. Thanks cả nhà
    Bác thiết lập đúng để auto theo yêu cầu của mình chưa? Down phần mền thiếu gì hay lúc giải nén bị lỗi nên thiếu file bị như vậy.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi truonght2
    Hay à nha. Làm như bác, bjo CGB k auto đc nữa, "waiting for main Screen" mãi k đc
    Chưa được thì làm tiếp theo link này nè bác

http://clashofclans.vn/threads/huong-dan-chay-auto-clash-bot-an-bluestacks.218/

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi 8100_ccf
    Chào mọi người.

Clash game bot yêu cầu net framework 4.5 và Microsoft c++ 2010 redistributed mới chạy nhé, bác coi xem máy mình đã cài 2 phần bổ trợ này chưa?

Trang 3 của 16 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Clash of Clans [Update v9.105.4 - 27/06/2017] - Đã khắc phục được lỗi khi farm trên BB10
    Bởi phuongyen trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 1423
    Bài viết cuối: 29-07-2017, 11:05 PM
  2. Cần giúp đỡ game clash of clans các bác ơi
    Bởi trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 23-03-2016, 09:08 AM
  3. Xin game Clash Of Clans
    Bởi vulinhads trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 26-05-2015, 01:38 AM
  4. Clash of Clans [Update v5.172] - Game chiến thuật số 1 trên thiết bị di động
    Bởi promit trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 219
    Bài viết cuối: 03-09-2014, 04:23 PM
  5. Game Clash of clans
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 02-05-2014, 09:56 AM