Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 80
    Guest

FaceBook cho BlackBerry 10 vừa mới được cập nhật phiên bản mới v10.2.1.0 ngày 06/08/2013 trên BlackBerry World. Phiên bản này có một số cải thiện đáng kể, đặc biệt là đã có thêm

Facebook Chat. Cho phép bạn biết ai đang online và offline, cập nhật trạng thái khi tin nhắn được gửi tới máy bạn bè hoặc đã được đọc, hiển thị thông tin bạn bè đang gõ trả lời ...

Ngoài ra còn cải thiện về News Feed, Facebook Messages, Facebook Pages cũng như dễ dàng cài đặt ảnh cho Cover và avatar.
    • Facebook Chat (icon tại góc trên bên phải) – Dễ dàng liên lạc với bạn bè qua Facebook Chat! Có thể biết bạn bè nào đang online để bắt đầu chat, gửi hình ảnh kèm, và biết khi nào tin nhắn đã được gửi đến máy người nhận, và khi nào thì nó đã được đọc (như BBM). Bạn cũng có thể nhìn thấy khi nào bạn bè đang gõ phím để trả lời, tìm kiếm danh sách các cuộc chat nhóm, xem và chỉnh sửa danh sách các bạn chat ưa thích (Favorites).
    • Facebook Messages - chi tiết tin nhắn bây giờ đã hiển thị thời gian tin nhắn được gửi.
    • Quicker Scrolling in Newsfeed
    • Enhanced Photo Experience – Facebook

10.2.1 cho bạn dễ dàng hơn khi thiết lập ảnh avatar và ảnh bìa của bạn. Bạn có thể thiết lập ảnh avatar hay ảnh bìa trực tiếp từ camera hay từ trong Album ảnh trên Facebook..
    • Enhanced Page Admin Functions – Page Admin có giao diện mới. Là một Page Admin, bạn có thể cập nhật bài viết, biết được số người nói về page, số người likes page cũng như số người check-in theo địa chỉ page của bạn.
    Danh sách bạn bè, biết rõ ai đang online
    Tải miễn phí tại BlackBerry World nhé.

Bác nhanh thật đấy. Mình vừa thấy báo upadate xong vào đây đã thấy bác ghi rồi

Của mình update xong hiện là phiên bản 10.2 >.<

công nhận nhanh thiệt . mention vẫn chưa thấy có . hx hx . quan trọng vậy mà ko có là sao dùng từ os 6 mỗi lần update đều hóng

Trích dẫn Gửi bởi akido7403
    Của mình update xong hiện là phiên bản 10.2 >.<
    Chính xác là 10.2, tối qua nó bị nhầm, giờ nó mới fixed lại là 10.2

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi rIkIkUtO
    công nhận nhanh thiệt . mention vẫn chưa thấy có . hx hx . quan trọng vậy mà ko có là sao dùng từ os 6 mỗi lần update đều hóng
    Chính xác luôn! Cái quan trọng & cần thiết lại không có. Sau khi up test cái này đầu tiên mà chẳng thấy. Haizzz!!!

Guest
    Sáng ngủ dậy thấy thông báo trong hub là up liền

Phiên bản này đã có tag rồi. Thêm mention, edit cmt của mình nữa là đẹp.

Đã up! Yêu nhất là face Q5 của mình đã có Group

Công nhận là vào album load ảnh nhanh đừng hỏi ! Yêu nó thế ko bít!!!

Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. lỗi đăng nhập facebook chat
    Bởi inthelong1 trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 23-05-2013, 12:04 PM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 11-04-2013, 11:11 PM
  3. Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 30-03-2013, 11:20 AM
  4. [Beta Zone] Facebook for BlackBerry cập nhật phiên bản v3.0.0.6
    Bởi trong diễn đàn Tin tức BlackBerry