Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18
    Cuối cùng, phần mềm xem tin tức

Flipboard đã chính thức có mặt trên kho ứng dụng BlackBerry World. Mặc dù hiện tại mới chỉ là bản Android chuyển sang, nhưng hi vọng chúng ta sẽ sớm thấy bản native cho BB10 xuất hiện.

Giao diện của Flipboard trên Android giống hệt phiên bản trên iOS. Đây là một phần mềm xem tin tức rất tốt vì nó có giao diện đẹp, dễ nhìn, chạy nhanh, hỗ trợ chia sẻ bài báo lên các mạng xã hội cũng như lưu bài viết lại để đọc sau này thông qua các trang dịch vụ như Pocket, Instapaper hay Readability. Ứng dụng chạy rất mượt mà trên BlackBerry 10
    • Tất cả tin tức đang được chia sẻ qua báo chí, mạng xã hội sẽ được cập nhật liên tục và tập trung tại một chỗ. Các bác sẽ không phải chuyển qua nhiều trang khác nhau để cập nhật tất cả các tin tức mình cần.
    • Giao diện rất đẹp và đầy màu sắc chứ không nhàm chán như khi các bác đọc báo mạng thông thường chỉ có 2 màu đen trắng.
    • Có thể kết nối với rất nhiều trang mạng xã hội như Facebook, Twitter, Instagram, Google+, Youtube... nên các bác có thể xem trực tiếp những gì bạn bè đang cập nhật và chia sẻ tại đây.
    • Có thể save các bài viết để đọc sau khi có thời gian...
    Một vài hình ảnh
    Tải miễn phí tại BlackBerry World (mới chỉ có cho Z10 và y/cầu OS 10.2 trở lên)
    Các bác dùng OS 10.1 hay Q10 thì thử tải file .bar bên dưới về sideload vào xem có dùng được không nhé

Guest
    Quá đã, mình chờ thằng này lâu lắm rồi.

Nhìn lại vẫn là bản Android .

Sau khi cài cho Z10 của mình (OS 10.1) thì xác nhận lại là phần mềm chạy mượt, không bị lỗi sau khi flip vài lần + thoát ra vào lại thì ra trang trắng như mấy bản mình convert.

Chưa phải bản Native, nhưng vậy là tốt lắm rồi...:-bd

Guest
    Lạm phát phần mềm cho Bb10

Guest
    Chưa ổn

Guest
    Có thể bản trên BBWorld sẽ ổn hơn cái file bar mình convert từ apk. Bác nào có Z10 chạy OS 10.2 thì thử tải trực tiếp trên BBWorld về dùng xem thế nào nhé.

Vừa tải về cài lên Q10 xong. Chạy mượt lắm các bác ạ. Ăn roi bóp sang nhưng cũng khá là mướt mát

10.0.2.1443
    Chạy ngon, mượt, ko lỗi ji hết

Chạy tương đối ok. Tuy nhiên bị lỗi font tiếng Việt với mấy trang của vn..
    P/s: z10-1

Guest
    Các ứng dụng quan trọng đang dần xuất hiện trên BB10 -----> BB khởi sắc rồi đây

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 03-09-2015, 09:55 AM
  2. Modern World War 3D đã có trên BlackBerry World !!! - Game Made In VietNam
    Bởi trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 03-12-2014, 07:34 PM
  3. Gadget Box [Update v1.12.0.66] - Bộ công cụ đa năng tuyệt vời trên BlackBerry 10
    Bởi hdspasuport01 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 21-12-2013, 01:29 PM
  4. Flipboard [Update v1.9.28] - Phần mềm đọc báo ngon nhất cho PlayBook
    Bởi trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 02-08-2013, 10:04 AM
  5. Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 30-06-2013, 12:55 AM