Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 60
    Hi All,

Một tin hết sức vui mừng với toàn thể anh em dùng Blackberry 10 (Q10,Q5,Z10) là phiên bản 10.2.1.xxxx leak mới nhất đã hỗ trợ cài thẳng file apk của Android mà không phải convert. Điều này làm cho việc cài đặt ứng dụng trên Blackberry 10 dễ dàng hơn bao giờ hết. Và đây cũng là lúc để anh em dùng

BB10 có thể quên đi các website convert ứng dụng

Apk to Bar để tìm tới kho tải ứng dụng cho Android số một Việt Nam Appstore.vn.

Hiện tại trên forum đã có hướng dẫn cài Appstorevn Native App cho Android nhưng hiện thấy một số bạn có than phiền rằng chưa hoàn toàn tương thích khi cài đặt trên bản OS10 leak này. Mình xin hướng dẫn các bạn cách mới để tận hưởng kho tải

Appstorevn mượt mà chưa từng có )

Bước 1: Yêu cầu có tài khoản Appstorevn để đảm bảo đường truyền được ổn định nhất. Nếu chưa có các bạn có thể đăng ký ngay tại tab Đăng ký

Bước 2: Mở browser mặc định của BB10 đánh đường dẫn sau http://appstore.vn/ hoặc http://appstore.vn/a/ (Chý ý: Thời điểm hiện tại Appstorevn chỉ hỗ trợ tất cả các thiết bị Blackberry 10 đang chay bản OS

10.2.1.xxxx trở lên và có hỗ trợ cài apk trực tiếp)

Bước 3: Đăng nhập account Appstorevn và tìm kiếm games, apps mà bạn yêu thích để cài đặt. Tốc độ tải file tại Appstorevn là rất nhanh, thử trên Q10 với wifi vnpt tốc độ lên tới 2MB/s cho game Angry Birds.

Một điều hết sức thuận lợi là Appstorevn hỗ trợ tải rất nhiều version khác nhau của file apk. Các bạn có thể tải về và chia sẻ lên đây các version tương thích và chạy mượt trên BB10 của mình nhé.

File tải về sẽ được nằm ngay tại mục Download của trình duyệt.

Ngay trong mục Download (hình trên), bạn chỉ việc click vào file apk nào đó vừa tải về là cài đặt bình thường.

Vì một tương lai tươi sáng cho Blackberry[-O< --- Vì một BB10 có kho ứng dụng "lớn hơn" Android X_X

bản leak bác đg xài có ẩn đc thanh bar trên app android k

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi chipvtvn
    bản leak bác đg xài có ẩn đc thanh bar trên app android k
    ẩn ok bạn nhé

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi phamvietanh_corp
    ẩn ok bạn nhé
    xài Z10 ẩn ntn vậy bạn?mới vào appstore làm cái game kim cương,còn planets zommbie hình như ko chơi được

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Maz™
    xài Z10 ẩn ntn vậy bạn?mới vào appstore làm cái game kim cương,còn planets zommbie hình như ko chơi được
    Bạn vuốt từ góc cao màn hình xuống khi ở trong ứng dụng sẽ có biểu tượng hide bạn nhé

Store cho BlackBerry của Appstore.vn chuẩn bị đổi coming late thành coming now rồi

Trích dẫn Gửi bởi tongphe
    Store cho BlackBerry của Appstore.vn chuẩn bị đổi coming late thành coming now rồi
    Bạn có thể like Fanpage của Appstorevn tại đây :P http://appstore.vn/home/

Trích dẫn Gửi bởi phamvietanh_corp
    ẩn ok bạn nhé
    ẩn mà có xài đc internet k bác

bắn gà "Chicken Invader 4" mình bắn mấy hôm nay, ) anh em quất đê, khoái game này từ mới biết cầm con chuột.

Guest
    Tải ngay từ Web ngon hơn từ cái ứng dụng AppstoreVn, tìm kiếm cũng tốt hơn. Thanks phamvietanh_corp nhé

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Amazon AppStore và AppStoreVn trên BB10 để cài trực tiếp ứng dụng Android
    Bởi PROOKHZW1758 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 159
    Bài viết cuối: 12-03-2016, 03:47 PM
  2. Thay đổi nhanh nhiều Profile của Notification ngay trên Quick Settings của BB10 OS 10.3.1
    Bởi QCOBHCO4575 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 02-06-2015, 10:07 AM
  3. Sachesi for BB10 - Tìm kiếm và tải file bar của OS ngay trên BB10
    Bởi trungpham275 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 03-04-2015, 07:45 PM
  4. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 20-03-2015, 10:26 PM
  5. Retail Display Mode - Xem các video demo ngay trên BB10 của bạn
    Bởi taikhoanbungtien1 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 07-09-2014, 01:51 AM