Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    Cái tên nói lên tất cả. Chức năng chính của chương trình là quản lý pin của máy Z10 thân yêu của bạn. Ngoài ra còn có bộ sưu tập trick để kéo dài thời gian dùng pin.

Tóm tắt chức năng:
    - Báo đầy pin hoặc sắp hết pin bằng âm thanh, led.
    - Active frame động thể hiện số pin còn lại và tình trạng kết nối Wifi, Bluetooth, NFC.
    - Bộ sưu tập tip để cải thiện thời gian dùng pin.
    - Cảnh báo nhiệt độ pin khi pin quá nóng.
    - Quản lý cuộc gọi: rung khi cuộc gọi tới dc kết nối, hủy kết nối hoặc ko thành công.
    - Ước lượng thời gian còn lại cho từng tác vụ như: xem phim, lướt web, nghe nhạc....

Tải miễn phí tại BlackBerry World: http://appworld.blackberry.com/webstore/content/21793470/

QR Code:

Trích dẫn Gửi bởi tanphat1412
    Tóm tắt chức năng (lười dịch ra )
    @tanphat1412: app này có phải do bạn viết không vậy, sao lại "lười dịch ra" nhỉ :-/

Vâng, app do mình viết. Mà mình ko biết dịch sang tiếng việt sao cho đơn giản, ngắn gọn nên để tiếng anh luôn

Trích dẫn Gửi bởi tanphat1412
    Vâng, app do mình viết. Mà mình ko biết dịch sang tiếng việt sao cho đơn giản, ngắn gọn nên để tiếng anh luôn
    Trời, chính tác giả mà không biết dịch sao cho anh em dễ hiểu thì làm thế nào đây )

Bạn viết lại bài #1 thuần việt cho anh em hiểu được (đúng và đủ) về Ứng dụng nó làm được gì là được rồi, không cần phải ngắn gọn đâu

Mình đã mua bản Pro để ủng hộ rồi đấy, mong bạn nghiên cứu thêm sao cho hiển thị được % pin trên notification bar Cảm ơn bạn nhiều nhiều!

bản Pro khác gì với bản thường vậy.
    Mình cũng mua bản Pro rồi. nhưng chưa ngẫm ra. với cả. chạy thêm ứng dụng ở frame ntn có tốn pin không.

bản Pro khác gì với bản thường vậy.
    Mình cũng mua bản Pro rồi. nhưng chưa ngẫm ra. với cả. chạy thêm ứng dụng ở frame ntn có tốn pin không.

Bản PRO có phần Estimate Time (sưu tầm trên mấy trang benchmark), phần Call Assistant: rung khi có cuộc gọi được kết nối, hủy hoặc bị lỗi, sắp đến là cho led nhấp nháy. Cuối cùng là ko có ads, ads này chỉ là picture kết nối tới 1 trang web nên ko tốn pin khi phải kết nối server.

Bản PRO có phần Estimate Time (sưu tầm trên mấy trang benchmark), phần Call Assistant: rung khi có cuộc gọi được kết nối, hủy hoặc bị lỗi, sắp đến là cho led nhấp nháy. Cuối cùng là ko có ads, ads này chỉ là picture kết nối tới 1 trang web nên ko tốn pin khi phải kết nối server.

Mình đã dùng thử bản free nhưng sau khi có thông báo update và đã update thì không xài được nữa

Ngoài ra, cho mình hỏi làm sao đăng ký tài khoản để mua những app có phí vậy? Thanks a lot!

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Quản lý pin hiệu quả với Battery watch - funny voice tải miễn phí trên BBW.
    Bởi namhavo trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 18-08-2014, 11:11 AM
  2. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 10-07-2014, 04:12 PM
  3. Bàn về cách tối ưu Battery trên os 7
    Bởi trong diễn đàn BlackBerry OS 7
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 30-12-2012, 05:21 PM
  4. Battery Saver Free-Battery Doctor!
    Bởi hanhiland trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 17