Kết quả 1 đến 10 của 10
    Guest
    Chào các bạn, các anh, chị.
    Do chưa dùng OS10 bảo giờ, chỉ mới đến OS6 nên em đang có ý đinh dùng BBOS10, em muốn hỏi các anh chị và các bạn, những điều sau, mong anh chị và các bạn giúp đỡ:
    1. Em muốn cài các ứng dụng nhắn tin như: Skype, Whatsapp, viber, ... (có App native ko hay là Android? Nếu là Android thì có o không?), BBM thì tuyệt rồi nhưng có 1 vấn đề đó là nó không tự động gợi ý tìm bạn, mà phải search mã PIN, rồi gửi SMS, email để mời bạn bè dùng.
    2. Các game phổ biến như: Chắn online, chơi bài online, topeleven, Thrus, Poker, 8 pool balls ... đại loại là các webgame có chơi được không? Game 8 pool ball em ko tài nào dùng được trên Playbook, conver trên apk2bar không được, lỗi tùm lum.

Thực sự em đang rất lung lay, về khâu giải trí thì BB ko ăn được Android, Mấy hôm trước e cầm note2 của thằng SS phải công nhận mượt.

Đang ở
    Hà nội
    Nếu bạn mua để giải trí thì mình khuyên không nên mua.

Đang ở
    Hà nội
    đã chơi game thì mua máy tính bảng nhé pro. bây giờ máy tính bảng chạy android chơi game được giá củng chưa bằng con z10.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Phatdat
    đã chơi game thì mua máy tính bảng nhé pro. bây giờ máy tính bảng chạy android chơi game được giá củng chưa bằng con z10.
    Máy tính bảng đâu có phải lúc nào cũng xách bên người được. Thi thoảng cầm điện thoại giải trí chứ bạn

Trích dẫn Gửi bởi bahung.ph
    Máy tính bảng đâu có phải lúc nào cũng xách bên người được. Thi thoảng cầm điện thoại giải trí chứ bạn
    máy tính bảng 7 inc thôi bác. thấy mọi người đều thoải mái khi cầm mà.
    điện thoại thì cần 1 em cở 4.8 inc trở xuống là ok.
    nói chung bb10 để giải trí thì nó không tương xứng với số tiền bỏ ra. còn để làm việc thì nó quá tốt. càng ngày nó càng hoàn thiện nữa.
    ps: bác mua để chơi game giải trí là chính thì mình nghỉ nên xài 1 em 99 + 1 em ip. cặp đôi hoàn hảo đấy.

Trích dẫn Gửi bởi Phatdat
    máy tính bảng 7 inc thôi bác. thấy mọi người đều thoải mái khi cầm mà.
    điện thoại thì cần 1 em cở 4.8 inc trở xuống là ok.
    nói chung bb10 để giải trí thì nó không tương xứng với số tiền bỏ ra. còn để làm việc thì nó quá tốt. càng ngày nó càng hoàn thiện nữa.
    ps: bác mua để chơi game giải trí là chính thì mình nghỉ nên xài 1 em 99 + 1 em ip. cặp đôi hoàn hảo đấy.
    Em cũng dùng Playbook rồi mà, khản năng dùng 1 em 99 và 1 em android thì hay hơn :P

Guest
    mình thì dùng 1 em Q10 và 1 em Android. Android thì giải trí là chính,, còn Q10 thì công việc là chính,,, cái quan trọng là Q10 nó ko pải ngày nào cũng sạc như con androi e dung

Trích dẫn Gửi bởi thienkt
    mình thì dùng 1 em Q10 và 1 em Android. Android thì giải trí là chính,, còn Q10 thì công việc là chính,,, cái quan trọng là Q10 nó ko pải ngày nào cũng sạc như con androi e dung
    Ngày xưa làm ở cty cũ thì dùng BB cho công việc rất tiện.
    Bây giờ làm ở cty mới, email không được dùng trên điệ thoại, file thì bị mã hóa, internet thì hạn chế. Hizzz

Trích dẫn Gửi bởi thienkt
    Q10 của mình ngày nào cũng phải sạc hết, bác dùng thế nào mà tài thế

Guest
    mình chỉ có nghe gọi, nt và đọc mail thôi.. còn các vấn đề giải trí, fb, chat, tw thì cho qua em android chịu trách nhiệm hết nên pin cũng ko đến nỗi ngày nào cũng xạc, tần suất dựa vào nhận cuộc gọi + mail nhiều hay ít thôi bác

Các Chủ đề tương tự

1. Khắc phục Sachesi , BbLink không nhận BBOs10
    Bởi VIPRBGXI9878 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 01-11-2015, 11:11 AM
  2. [Help BBOS10] Danh bạ và Notes bị lỗi sau khi sao lưu
    Bởi trankhoa12 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 12-04-2014, 11:40 AM