Kết quả 1 đến 3 của 3
    Guest
    Chào các bác

Em dùng APK download tài APK Evoize như hình dưới đây, download về cái Google Plus, cài phần mềm được okie luôn, nhưng khi mở ứng dụng là không được - cài đi lại mấy lần vẫn thế. (Trong khi cài các phần mềm khác như Linkedin và Flicker đề chạy okie)

Có bác nào đã cài được cái Google Plus trên con Q10, hướng dẫn với các bác

BB mà Google+ bằng niềm tin hả pác.... làm được thì mấy ae chơi COC đâu có khốn khổ vậy.... mình cũng vậy...hì

he he, BB đúng chuối - em sau gần nhiều năm dùng BB, và đang dùng Q10 thì đã quyết định làm con IP rồi - khả năng chấm dứt BB từ đây.
    • G+ không chạy được, đừng đổ lỗi cho Google, hãy hỏi tại sao nó vẫn vận hành được trên IP kìa, một cách ngọt ngào.
    • 99% các phần mềm trên Google Play đều chạy được trên BB - chạy như thế nào? hãy cài và sử dụng đi, quá chán nản so với cái bảng của nó chạy trên nền của Google - uống pin như rồng uống nước, Linkedin của BB chuối vãi, em chạy qua dùng của Google, ngon, nhưng chậm bà cố luôn, và uống pin như rồng uống nước.
    Chỉ vì đam mê, mà BB mang đến cho người dùng quá nhiều thiệt thòi so với các hệ điều hành khác, họ không quan tâm tới khách hàng của họ. Quá chuối.

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 13-05-2016, 01:59 PM
  2. Google đã cho phép người dùng backup dữ liệu Gmail, Google Calendar, Contacts ... về máy tính
    Bởi trungnguyen2613 trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 06-05-2015, 03:20 PM
  3. Không đăng nhập được google account để cài google play
    Bởi mhphucit trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 03-02-2015, 10:51 AM
  4. Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 27-09-2013, 04:15 PM
  5. Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 07-03-2012, 03:08 AM