Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11
    - Phiên bản mới thêm tính năng chọn audio Thuyết minh.
    - Xem phim HD các bộ phim hay, tốc độ cao và ổn định.
    - Đa dạng về thể loại: hành động, võ thuật, tình cảm, kinh dị, hài hước, viễn tưởng, lãng mạn, hoạt hình, phiêu lưu, tâm lý, lịch sử, bạo lực, phim bộ, phim Hàn Quốc, phim Hồng Kông, phim Mỹ, phim Philippines, phim Thái Lan

Chú ý: - Đây luôn là phiên bản mới nhất sẽ không bắt update ( Mình sẽ update liên tục khi ra phiên bản mới)
    - File Apk mình đã chỉnh sửa để phù hợp cho BB10
    - Máy bạn nào không xem đuợc hoặc không chạy được cứ thoát ra vào lại vài lần, không được reset máy. Chạy được 1 lần là oke các lần sau

Download :
    https://mega.co.nz/#!jc8m1S5B!n0YWR73w250I83R0sfQk0hJGhWI36eTyxy21Blh Qvks

Guest
    Phim lậu mà coi chút cứ chèn quảng cáo rồi ép ng ta trả tiền

Guest
    Người ta up lên sever của ngươi ta cho mình xem mà bạn. Ai làm sub ai lam thuyết minh. Phim mà không lậu lại còn mất nhiều tiền hơn nữa đấy chứ.
    Nhưng mình lam 1 tai khoản xem free tốt mà, quảng cáo có 1 lần lúc đầu thôi.

muốn coo free thì phải chịu quảng cáo thôi, ai ở không viết phần mềm, tìm kiếm phim, tốn tài nguyên và nhân lực để phục vụ miễn phí thiên hạ mà không có lợi ích gì, bạn có làm dc như vậy ko mà nói người khác. Tks chủ thớt, phần mềm rất hay.

Cứ cho là vậy đi.
    Nhưng nếu bạn hay coi phim thì dùng browser vô trang phimmoi.net mà koi. dùng browser ko chèn quảng cáo, chất lượng 720p trong khi hdviet 450p. xem ko bị nóng máy như app android.
    Browser còn tích hợp miracast với hdmi cái này quang trọng với tv đời mới streams ra tv mà bb vẫn làm dc việc khác bình thường

Thì tuỳ nhu cầu, và sở thích mỗi người thôi bạn, bạn ko thấy cần nhưng ko có nghĩa người khác cũng vậy. Mình thì chẳng bao giờ xem phim trên dt, tuy nhiên mình vote cho tinh thần chia sẽ và xây dựng của chủ thớt

Down thẳng từ snap cho nhanh

Đã tải và dùng trên z30 thấy ổn hơn app cũ bị lỗi không thể đăng nhập khi dùng trên BlackBerry, bản này đã khắc phục được. Nhưng một số phim vẫn chưa full tràn màn hình nhất là phim lẻ ko biết là chưa hd nên chưa full hay không. Còn mấy phim bộ thì đã tràn màn hình

Trích dẫn Gửi bởi hmg
    Đã tải và dùng trên z30 thấy ổn hơn app cũ bị lỗi không thể đăng nhập khi dùng trên BlackBerry, bản này đã khắc phục được. Nhưng một số phim vẫn chưa full tràn màn hình nhất là phim lẻ ko biết là chưa hd nên chưa full hay không. Còn mấy phim bộ thì đã tràn màn hình
    Không phải là không full mà tỷ lệ khi ẩn thanh back của android không phải 16:9 nên không full la đúng rồi.

Trích dẫn Gửi bởi Loki
    Down thẳng từ snap cho nhanh
    File apk này mình đã chỉnh sửa. Nếu download tu snap 10.2 chắc ko dùng đc. 10.3 thì hay báo google service

có thời gian bạn làm thêm cái fpt play đi bạn, khong chạy trên 10.3.1 dc , cái đó có bản quyền ngoại hạng mà ko xem dc bạn ơi

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Xem phim online qua browser không full màn hình
    Bởi toanan1122 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 12-08-2016, 08:28 PM
  2. Xem phim HD online với HDViet
    Bởi trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 10-06-2014, 03:55 PM
  3. z10 Màn hình đen khi xem phim trên hdviet,hayhaytv,ssphim
    Bởi cahaps2.4 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10